Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cấu hình yêu cầu cài đặt các phần mềm vẽ mạch như ORCAD, ANTIUM DESIGNER....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cấu hình yêu cầu cài đặt các phần mềm vẽ mạch như ORCAD, ANTIUM DESIGNER....

anh em có thể cho mình thông tin chuẩn về cấu hình yêu cầu máy sử dụng các phần mềm vẽ mạch với..
    và có thể cho tư vấn giúp mình nên dùng phần mềm nào, phiên bản nào ổn định được chứ ạ?? hiii ..........
    thanks anh em nha..

ram 256 mhz, cpu celeron 1.6ghz, là vẽ dc thui.
    không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

cấu hình có yêu cầu cao đâu,các dòng máy bây giờ ok hết mà.
      Sử dụng phần mềm thiết kế nào tốt thì cũng khó nói,bởi vì thiết kế mạch tốt hay không là do người thiết kế chứ k phải phần mềm,phần mềm chỉ là công cụ hỗ trợ thôi.Nếu bạn mới bắt đầu học thì orcad 9.2 or altium 6.0 hay eagle,thậm chí phần ARES của proteus là ok vì có nhiều tài liệu tham khảo,HDSD trên mạng...chuyên nghiệp thì orcad nâng cấp lên Alegro 16.3 hoặc Altium 10 với bộ thư viện khổng lồ tha hồ sử dụng!

Comment

cảm ơn mọi người nha..vì hôm trước mình lên mạng thấy yêu cầu máy dùng altium 10 cũng khá cao nên hỏi anh em trong nhà mình xem thế nào...có gì thắc mắc mong anh em sẽ giúp đỡ mình...chúc cả mình thành công ..hii

Comment

Về tác giả

Collapse

chanbo Tìm hiểu thêm về chanbo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X