Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lỗi với AD10

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi với AD10

Lang thang hỏi diễn đàn rôm ra về AD thì chưa thấy giải quyết đc lại về dtvn la liếm
    Đang chạy AD9 ngon lành, bày đặt xài thử AD10 nghịch nhưng mà cài xong thì oke. ***** oke. sử dụng oke trừ cái khoản tắt AD10 đi thì ko tắt đc. mỗi khi tắt đi nó lại ra cái thông báo sau và không thế nảo tắt đcClick image for larger version

Name:	ad.JPG
Views:	1
Size:	36.2 KB
ID:	1417420
    thấy một số bác bảo vào dxp/plugin and update chọn install all nhưng mà mình vào mấy mục đó thấy đã đc install hết rồi và nút install và update cũng bị ẩn đi còn mỗi thằng remove all. refesh cũng ko thấy thay đổi gì? có ai xài AD10 mà lúc thoát ra gặp lỗi giống em ko nhỉ
    Website chính thức đổi địa chỉ website thành
    Mời các bạn ghé thăm !!!

Đã giải quyết được vấn đề. Rảnh rỗi sinh nông nổi gỡ mấy cái plugin đi nghịch chơi thì phát hiện ko sao nữa. lò dò lên altium thì nó bảo cái BSDL.txt là plugin của FPGA. mình ko xài FPGA nên remove sạch mấy cái tool của nó. bộ cài giảm đi 2.5Gb quá đáng kể. các chức năng khác ko bị ảnh hưởng j trừ FPGA. Chắc do có xung đột gì đó tới cả máy tính vì mình cài mấy máy trên cty chả cái nào bị sao cả
    P/s:sr có lẽ spam tự viết tự trả lời nhưng số khổ tìm lỗi chán cả tháng rồi, quay về AD9 dùng rồi, rảnh rỗi lại cài AD10 vẫn bị lại. đúng lúc post xong thì tẹo sau tìm ra cách khắc phục. đời ểu thế. thôi giữ lại topic ai gặp thì sửa
    Website chính thức đổi địa chỉ website thành
    Mời các bạn ghé thăm !!!

Comment

Có rồi thì phải biết sử dụng thôi, việc tối ưu các plug_ins trong AD là một điều quan trọng, giúp chúng ta giảm tải được cho PC.

Comment

Về tác giả

Collapse

mast090 Tìm hiểu thêm về mast090

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X