Thông báo

Collapse
No announcement yet.

555 library Altium Designer

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 555 library Altium Designer

Các tiền bối ai dùng Altium Designer có thể có em hỏi chút là IC 555 và 7805 ở đâu trong các file thư viện AD , em tìm mãi mà không thấy ( mới dùng khó quá T_T )

vào trang altium.com, có phần cho download các thư viện đấy. khoảng vài trăm Mb trong thư viện này hầu như có hết. Hoặc cách khác là tự mình tạo thư viện.
    n
    ĐT: 0986 492 489

Tham khảo:

Comment

Cám ơn tiền bối

sau khi install thì có các thư viện đó rồi . có thể vào đây để tìm

ví dụ 7805

L7805CP ST-Microelectronics Positive Voltage Regulator Flange Mount, Vertical, Straight Lead ST Power Mgt Voltage Regulator.IntLib Download (45.81 MB) 17-Jul-2002
      ST Power Mgt Voltage Regulator.IntLib

Add thư viện có tên này và tìm ^^

http://www2.altium.com/forms/libraries/designer6/IntLib_search_ad06.asp#results

Comment

các bạn chú ý đặt tên chủ đề nha

Comment

mấy anh ơi em vào trang kia mà ko vào được nữa . mấy anh chỉ em trang nào có thư viện của con altium này với ạ . Em đang sài altium 10

Comment

chào các anh chị. e moi hoc altium. e k biet lay con ne555 o dau nua. mong anh chi nao biet chi em vs

Comment

Về tác giả

Collapse

rstAkaiIto Ai đó nói , chuyện tình yêu như một li cocktail . Tôi biết mình đủ thông minh và khéo léo để làm một bartender pha chế cho mình đậm đà và những thú vị nhưng dường như với tôi – mọi thứ không còn ý nghĩa . Tôi không hiểu, không đủ tỉnh táo để đưa mọi thứ nhịp nhàng , không thể để mọi thứ cứ lẫn lờ trôi . Hay vì em vốn là bến êm đềm của mình nên tôi như kẻ mù mờ . Tôi biết mình êm đềm và quên đi mọi thứ trong cuộc sống khi bên em . Tìm hiểu thêm về rstAkaiIto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X