Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm mạch in điện tử công suất thủ công

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm mạch in điện tử công suất thủ công

Các bác cho em hỏi Em muốn làm mạch in thủ công cho mạch điện tử công suất thì có được không ạ?(Đảm bảo an toàn với dòng điện lớn cỡ 10-20A)
    Và đường mạch thì kích thước là bao nhiêu ạ?
    myPage:

Chỉ sợ đường mạch nhỏ xíu (0.2mm) mình ko làm thủ công đc thôi chứ mạch công suất thì đường mạch lớn mà.10-20A bạn vẽ lớn chút,có thể 5mm hay hơn nữa,sau đó phủ chì nữa,phủ dày vào.
    ĐT: 0972 20 58 68
    Gmail:

Comment

đối với mạch công suất, ngta thường phù chì, bọn châu âu nó lại cho thêm khúc dây đồng cặp vô rồi đổ chì
      TamPhieuLuuKy@yahoo.com
      092 2838 712 --->>

Comment

Anh có video hay tài liệu gì không ạ.Em mới tập tọe.Hỏi bác google mà chả ra
        myPage:

Comment

mình cũng chẵng rành, chỉ thấy mấy mạch tầm 30A tụi nó cho thêm vào
          TamPhieuLuuKy@yahoo.com
          092 2838 712 --->>

Comment

mạch khoảng 10-20A thì dòng cũng chưa có gì là lớn. trong những mạch inverter công suất khoảng 1000W đường mạch 70-80A người ta làm to khoảng 10mm xong rồi phủ thiếc dày cộp. hihi. cứ vẽ to ra xong rồi phủ thiếc là ổn.
            Never forget who you are!

Comment

có bác nào có mạck inverter 12-220ac k?cho e 1kai!e lap may kaj uj nhug chj chay dc 1teo la bi nga'n mak roj.

Comment

Nguyên văn bởi thanh_k810 Xem bài viết
                có bác nào có mạck inverter 12-220ac k?cho e 1kai!e lap may kaj uj nhug chj chay dc 1teo la bi nga'n mak roj.
                Trong diễn đàn có khá nhiều nhưng để có sin chuẩn thì rất khó. Nhưng chạy được tải cảm thì cũng có nhiều bạn làm khá OK rồi đó. Bạn cố tìm xem.
                Gà con online

Comment

Về tác giả

Collapse

kami90 Tìm hiểu thêm về kami90

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X