Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp về layout

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp về layout

Em có một vấn đề này mong các anh trong nghề giúp với.Em có vẽ được mạch nhưng khi sang phần layout load hết chân linh kiện rồi nhưng sau chẳng thấy mạch trong phần layout đâu cả.Em có chụp ảnh lại mong các anh chỉ giáo với.Em đã thử cài lại orcad nhưng vẫn vậy không biết tại sao nữa
    Attached Files

Bạn xem đã load hết sạch linh kiện chưa hay vẫn còn bỏ sót!! Nếu không đc gửi qua mình làm thử xem. mail của mình: hungtran8290@gmail.com

Comment

Mình mới load được có 2 con linh kiện thôi.Đang tập vẽ orcad gặp lỗi này chẳng biết phải làm sao cả

Comment

Nguyên văn bởi sonlun Xem bài viết
        Mình mới load được có 2 con linh kiện thôi.Đang tập vẽ oâurcad gặp lỗi này chẳng biết phải làm sao cả
        zoom , xem nó nằm đâu sẽ thấy

Comment

zoom hết rồi bạn ơi.Chưa ai gặp phải lỗi như mình à trời

Comment

bạn gửi nguyên lý lên cho mọi người xem ! có gì PM yahoo cho t ! t dùng teamview giúp cho ! hihi

Comment

mình cũng đang mắc lỗi này y chang của bạn luôn, mình đang tìm cách fix nó hix hix

Comment

Oh yeah , mình tìm ra rồi, chắc tên các linh kiện/ File trong mạch của bạn nó không phù hợp nên không ra được layout thôi à, chỉnh lại 1 chút là xong đó bạn.
                Last edited by conlulu; 14-01-2013, 03:12.

Comment

Về tác giả

Collapse

sonlun Tìm hiểu thêm về sonlun

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X