Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nơi nào ở Bách Khoa cho in mạch trên giấy đề can?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nơi nào ở Bách Khoa cho in mạch trên giấy đề can?

Thật là nản khi vẽ mạch xong rồi mà không tìm được chỗ in mạch. Mình lượn qua các cửa hàng photo, vậy mà họ nhất định kô cho in trên giấy bóng.
    Các pro chỉ cho mình chỗ in mạch, ở Hà Nội, tốt nhất là ở khu vực Bách khoa. Mình rất rất cám ơn.

Nguyên văn bởi mrcuongcon Xem bài viết
    Thật là nản khi vẽ mạch xong rồi mà không tìm được chỗ in mạch. Mình lượn qua các cửa hàng photo, vậy mà họ nhất định kô cho in trên giấy bóng.
    Các pro chỉ cho mình chỗ in mạch, ở Hà Nội, tốt nhất là ở khu vực Bách khoa. Mình rất rất cám ơn.
    Ko ở gần BK nhưng nếu có điều kiện đi xe thì vèo sang Giao Thông, bản in đẹp bằng máy in Lade. Mình đã in và .... làm rất tốt.

Comment

bác đi gần hết đường bể bơi bách khoa gần trường tiểu học Lê văn 8 ấy có quán cho in = giấy đề can, khi in bác mang theo giấy luôn nhé

Comment

Cám ơn các bác nhiều lắm. Thế thì đã thật, chiều nay em phải đi in ngay mới được.

Comment

in ở gần cổng giao thông 500đ/ tờ..tha hồ in...

Comment

Cho mình cái địa chỉ cụ thể hơn được không?

Comment

Thích xa hơn thì xuống Công nghiệp in trên giấy thủ công ,đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp

Comment

cậu ra chỗ đường LTNghị , quá đường mới một tý vè phía GP có quán in màu, nhớ cầm đĩa cài orcard . xin nó cài vào là in được thôi

Comment

có nhất thiết phải xuống tận công nghiệp in không vậy.you đang ở BK cơ mà.như mình vẫn thường đi in ở cổng trường mình người ta cũng in loại giấy đó mà.thậm trí họ còn để mình tự in nữa là đằng khác tuy nhiên.khi đi in bạn phải mang theo bản cài chương trình đó đi.vì trong pc của họ k cài

Comment

Về tác giả

Collapse

mrcuongcon Tìm hiểu thêm về mrcuongcon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X