Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn cài Orcad 15.7

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hướng dẫn cài Orcad 15.7

Bản Orcad này mới ra, cách cài khá lằng nhằng, các bạn có thể tham khảo ở đây.
    All in pictures.
    Attached Files

em da lam dung nhu anh , nhung kg cai duoc,nho Anh chi giup them

Comment

bác xem lại .tôi cài theo cách bạn chỉ cũng không được luôn buồn quá à.

Comment

Có thể bộ cài của các bạn khác cái của mình, mình vẫn cài như vậy mà! lạ nhè!

Comment

bầu cho natra2k2 1 phiếu,bài viết không có gì phải phàn nàn (nếu sử dụng đúng bộ cài đặt trên).Chú ý:

Phải cài lisence manager trước tiên,nếu không sẽ không chạy được.Nếu xui xẻo "quên" cài thì cứ cài lại từ đầu,đến phần íntall product,nó sẽ tự nhận biết trong máy đã tồn tại Orcad và không cài nữa,và bộ phần mềm sử dụng an toàn,tiết kiệm được khối thời gian.Cái này cũng là cải tiến lớn nhất của Orcad.

Comment

bac nao cho em link dow load ban orcad 15.7
            cam on cac bac nhieu

Comment

chú ý tiếp theo: nếu máy có card mạng,dù card rời hay onboard,dù có nối vào mạng hay không thì vẫn phải active nó lên.Nếu không thì cài đúng vẫn không chạy được.

máy không có cảd mạng:hổng biết chuyện gì sẽ xảy ra

Comment

Cảm ơn bạn rất nhiều.

Comment

mình làm giống như hướng dẫn nhưng khi gần xong thì nó báo lỗi thế này, bác nào biết lỗi gì chỉ mình với

nếu nhấn ignore thì sẽ báo lỗi này và hủy luôn cài đặt

Comment

Can gi orcad 15.7 giu vay. minh sai orcad 10.5 la qua du roi. thay day du tien ich roi. ma nhe hon nua chu. 15.7 thi tutu toi .

Comment

Các bác cứ ham phiên bản mới làm gì (dù hay) vì các cty làm board chưa chắc đã đụng tới nó, nên có thể đặt board ko được. Xài Orcad 9.2 là tốt nhất (vì còn nhiều người dùng, kể cả cty làm board), tui thì đang xài orcad 10.0, đúng là hay hơn 9.2 thiệt nên chắc phải thử orcard 15.7 quá (dù dung lượng nặng).

Comment

ở phiên bản 15.7 nó có thêm chức năng Auto Design Reuse... tôi quên không biết ở phiên bản 9.2 nó có không tôi nhớ hình như là chưa thì phải

Comment

ở phiên bản 15.7 nó có thêm chức năng Auto Design Reuse...
                          các chức năng như auto thì tui ko thích cho lắm vì tôi thích làm manual hơn.
                          Tôi vẫn dùng 10.0 chừng nào orcad có phiên bản mô phỏng thì tui mới cập nhật thui :d
                          Tâm trí ta say nhưng lòng ta đâu có say
                          Bởi trái tim tôi đã trót say người

Comment

bác nào hướng dẫ em cài orcad 10.0 với sao mà em cài xong nó lại không chạy được

Comment

bác nào có orcad 10.5 gửi cho em với

Comment

Về tác giả

Collapse

natra2k2 Tìm hiểu thêm về natra2k2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X