Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Có thể cài được orcad 16.5 lên win 7 không

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có thể cài được orcad 16.5 lên win 7 không

Các bác cho em hỏi có ai đã dùng orcad 16.5 chưa,có cài được trên win 7 không ạ

Nguyên văn bởi trương hiếu Xem bài viết
    Các bác cho em hỏi có ai đã dùng orcad 16.5 chưa,có cài được trên win 7 không ạ
    Mới tải về hôm qua phiên bản 16.5 và cài thành công trên win7. Orcad từ phiên bản 16.3 trở lên cài trên win7 là ok. Tải về và cài đi. Chỉ tội hơi nặng. Ngót nghét 4,2Gb thôi (cài full). về giao diện phần mạch in thì 16.5 dễ nhìn hơn 16.3 nhg rất tiếc cả 2 đều ko có tài liệu. Đang bí vấn đề đó đây. Nếu bạn nào có úp lên cho anh em thank.

Comment

orcad 16.5 cài được trên win7.mình cũng mới cài.nhưng tiết nỗi không có tài liệu vẽ mạch in.đang bùn nè.ai có up hộ mình cái thank trước nha!

Comment

Mình cũng không biết tai sao mà khi chuyển capture của orcad 16.5 có đuôi MNL sang layout của 16.2 thì layout 16.2 nó không định dạng chân được.
        Bác nào biết giúp mình với. Thank nhiều lắm đó.

Comment

tu phien ban orcad16xx thi ko co layout dau. do vay ki ban chuyen tu capture sang lsy out16.2 la ko duoc.ban ne xai ban 16.3 lay out nay do may thang nuoc nga no lam lai xai ok

Comment

cài 16.2 đi

Nguyên văn bởi binhminh_avr Xem bài viết
            tu phien ban orcad16xx thi ko co layout dau. do vay ki ban chuyen tu capture sang lsy out16.2 la ko duoc.ban ne xai ban 16.3 lay out nay do may thang nuoc nga no lam lai xai ok
            Chỉ Orcad16.3 trở lên mới không có Layout. Cái 16.2 thì Win 7 OK, full các tools như các Version trước. cài đặt thì nó cũng giống 16.3 không cần add thêm Layout Plus.
            Mai Phạm (Mr)
            .

Comment

cài đc có điều như mọi người nói đó. nặng.

Comment

Về tác giả

Collapse

trương hiếu Tìm hiểu thêm về trương hiếu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X