Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy khoan mạch in bị hỏng.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy khoan mạch in bị hỏng.

Em cắt mạch xong, lười quá nên dùng máy khoan, gắn đá mài vô để chà bảng mạch. Tự nhiên một lúc sau cái đầu máy khoan rớt ra. không có dấu hiệu cho thấy gãy. Em không biết có chỗ nào sửa hay bán lẻ cái đầu ấy cho mình thay không nữa. Chứ mua máy khoan mới thì tiếc quá, mong các anh giúp dùm.
    Click image for larger version

Name:	2013-01-18 23.20.09.jpg
Views:	1
Size:	77.6 KB
ID:	1415825

Phần đầu để gắn mũi khoan bị rớt ra thôi, đừng quá lo lắng. Trên phần đầu có 1 cái lỗ nhỏ màu đen, trong đó có con ốc lục giác để giữ chặt với trục, bạn lấy lục giác vặn lại là ok à.

Comment

Nguyên văn bởi lxc123 Xem bài viết
      Phần đầu để gắn mũi khoan bị rớt ra thôi, đừng quá lo lắng. Trên phần đầu có 1 cái lỗ nhỏ màu đen, trong đó có con ốc lục giác để giữ chặt với trục, bạn lấy lục giác vặn lại là ok à.
      con ốc ở đâu ra thế ^^ nó chỉ gắn vào thôi,có keo cho tí vào ^^
      ĐT: 0972 20 58 68
      Gmail:

Comment

Ở nhà em ko có dụng cụ. Mang ra Nhật Tảo ko biết người ta chịu sửa ko mấy anh?

Comment

mua cái hộp to vít 30k (có đủ loại )lấy cái đầu lục lăng vặn vào ok mà cái vít chí mày đen dó

Comment

Đây là con ốc đồng trục giữ mũi khoan mà bác

DĐ : 0984 334 368

Comment

Có thế thôi mà cũng hỏi. Có thế thôi mà cũng trả lời....chán như con gián !

Comment

Nguyên văn bởi phuthinhbk Xem bài viết
                Em cắt mạch xong, lười quá nên dùng máy khoan, gắn đá mài vô để chà bảng mạch. Tự nhiên một lúc sau cái đầu máy khoan rớt ra. không có dấu hiệu cho thấy gãy. Em không biết có chỗ nào sửa hay bán lẻ cái đầu ấy cho mình thay không nữa. Chứ mua máy khoan mới thì tiếc quá, mong các anh giúp dùm.
                [ATTACH=CONFIG]59460[/ATTACH]

bạn ơi cho mình hỏi cái đó mua đâu thế , có bạn nào biết ở hà nội chỗ nào bán cái đó ko , giá cat thế nào nhìn thấy hay quá

Comment

Em mang ra tiệm cơ khí, người ta vặn vào là xong. Hoàn toàn free. hihi. Thanks các anh.

Comment

Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
                    bạn ơi cho mình hỏi cái đó mua đâu thế , có bạn nào biết ở hà nội chỗ nào bán cái đó ko , giá cat thế nào nhìn thấy hay quá
                    Mình đang ở tphcm, còn ở HN thì mình ko biết. Cái đó mình mua khoảng 200K.

Comment

Ôi rác,toàn là rác thôi.
                      không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Về tác giả

Collapse

phuthinhbk Tìm hiểu thêm về phuthinhbk

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X