Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cho hỏi mạch điều chỉnh điện áp ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho hỏi mạch điều chỉnh điện áp ?

Mình đang cần mạch điều chỉnh điện áp ngõ ra,bạn nào có sơ đồ cho mình xin nha .
    nguồn DC -> điều chỉnh từ 0V - 30V -> hiển thị số khi điều chỉnh điện áp ra
    -> cho ra điện áp mong muốn .
    Thanks .
    |

Nguyên văn bởi thesun2020 Xem bài viết
    Mình đang cần mạch điều chỉnh điện áp ngõ ra,bạn nào có sơ đồ cho mình xin nha .
    nguồn DC -> điều chỉnh từ 0V - 30V -> hiển thị số khi điều chỉnh điện áp ra
    -> cho ra điện áp mong muốn .
    Thanks .
    cái này hay đây, nếu ai có có thể gửi qua mail cho mình được ko,mail là :nguoidentukd1@gmail.com . xin cảm ơn mọi người trước nha.

Comment

0-30 thì dùng LM317 còn muốn hiển thị số volt thì dùng ICL7107, 2 IC này seach trên mạng có sơ đồ đấy, trong diễn dàn có nhiều lắm đó, chịu khó tìm đi.
      ĐT: 0972 20 58 68
      Gmail:

Comment

nhung minh dang dung con lm723 thi lam the nao de dieu chinh tu 0V den 5V ? cac ban giup minh voi

Comment

Em đang rất cần mạch biến đổi nguồn mức 1: 4.8A ; 2: 5.5A; 3: 6.6A; nguồn cấp 130 - 150VAC; nguồn ra 12VDC bác nào giúp em với! Có nên sử dụng triac không ạ?

Comment

Nguyên văn bởi hung quang Xem bài viết
            Em đang rất cần mạch biến đổi nguồn mức 1: 4.8A ; 2: 5.5A; 3: 6.6A; nguồn cấp 130 - 150VAC; nguồn ra 12VDC bác nào giúp em với! Có nên sử dụng triac không ạ?
            mạch này áp ra cố định, chỉ là giới hạn dòng ra thôi, bạn mua 1 cái nguồn tổ ong 12V/10A sau đó làm 3 cái mạch bảo vệ đầu ra quá dòng cho từng đầu ra như bạn nói, cảm biến dòng bạn tham khảo con IC ACS712, khó quá thì qua tôi hướng dẫn nếu bạn ở hà nội
            (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

ai có sơ đồ dùng lm 317 điều chỉnh điện áp cho mình xin với .. gmail: soibaccuc2605@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

thesun2020 Tìm hiểu thêm về thesun2020

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X