Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần Giúp Mạch Tạo Trễ = 555

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần Giúp Mạch Tạo Trễ = 555

chào các bác e đang làm cái mạch chống trộm nhưng mà nó chỉ kêu khi có vận chắn và khi hết nó cũng hết kêu còi
    giờ e muốn làm nó trễ dùng 555 nhưng mà e thay nút ấn = quang trở và đèn led
    khi có vật chắn led sáng và chiếu vào quang trở tại thành nút ấn cho 555 nhưng k hiểu sao nó k chạy đc nhỉ các bác có mạch tại trễ nào dùng ánh sáng và quang trở như của e k ak giúp e với
    thank

bạn dùng mạch đơn ổn dùng 555 thời hằg t=1,4RC
    .......SPKTNĐ////tandatvip@gmail.com...........

Comment

Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
      chào các bác e đang làm cái mạch chống trộm nhưng mà nó chỉ kêu khi có vận chắn và khi hết nó cũng hết kêu còi
      khi có vật chắn led sáng và chiếu vào quang trở tại thành nút ấn cho 555 nhưng k hiểu sao nó k chạy đc nhỉ các bác có mạch tại trễ nào dùng ánh sáng và quang trở như của e k ak giúp e với
      thank
      bạn vào đây xem Cac mach bao dong don gian

Comment

Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
        thank
        Bác post sơ đò mà bác làm lên đi. chứ nói ko vậy khó chỉ lắm
        email:
        chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Về tác giả

Collapse

bien_bg1996 Tìm hiểu thêm về bien_bg1996

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X