Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin mạch nạp ắc quy công suất lớn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin mạch nạp ắc quy công suất lớn

em ở cơ quan có máy nạp ắc quy ,nắn dòng 3 fa điều khiển 3 điốt và 3 scr loại 200A, nhưng mạch điều khiển hỏng hoàn toàn.bác nào cho em mạch lắp chạy ổn định với.email :nhatrangcr06@yahoo.com

ko phải chờ đợi, những người có mạnh như bạn yêu cầu toàn bán cái đấy, cho cậu rồi thì còn ai mua. Không nên xin, mà nên nhờ ai đó trên diễn đàn đến sửa cho.

Comment

daihang86 nói đúng đó, tự mình làm được thì khen cho là chịu khó, nhưng mà xin mạch để tự làm là hơi khó và mất nhiều thời gian lại không hiệu quả. Nếu cần khôi phục lại thì mời qua chỗ tôi sửa lại mạch hoặc lắp mạch mới cũng được, miễn là khôi phục lại hoạt động máy của bạn.
      SX & Cung cấp theo đặt hàng: Nguồn DC, nguồn switching, chỉnh lưu mạ điện, máy nạp ắc quy... công suất lớn.

YM:phongcndc

Comment

Cái này cho mạch có khi chỉnh lồi mắt cũng chưa chạy được.
        Tranh thủ quảng cáo tí: Vừa chuyển một máy nạp chu kỳ 20 kênh đi SG.
        AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
        Xem thêm tại Online Store ---> Click here
        Mob: 0982.083.106

Comment

Mình cũng đang làm mạch điều khiển động cơ DC từ 50A ....cũng không biết dùng loại nào cả.có bác nào biết thì giúp nha...thanks.
          à mình cũng dùng SCR để chỉnh lưu mà không biết dùng con nào cả....help lun nha

Comment

minh cung dang can tai lieu ve mach nap acquy, ko can chi tiet, tai lieu tong quat, co ai co ko cho xin voi.thanks

Comment

mình đang cần mạch nạp acquy công suất có chế độ bảo vệ quá tải,hay ngắn mạch và ngắt điện khi acquy đầy. nhờ các bạn giúp. hii cảm ơn nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

toanyencr Tìm hiểu thêm về toanyencr

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X