Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần người chỉ dẫn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần người chỉ dẫn

em có con ic này bị hỏng ai biết nó là ic gì mách em với .hoặc có con ic nào để thay thế cho con này không nếu mà không tìm mua được.em cảm ơn nhiều
    có thông số như sau
    B
    103k
    1kw
    swc
    Click image for larger version

Name:	IMAG0200.jpg
Views:	1
Size:	58.1 KB
ID:	1413057
    Click image for larger version

Name:	IMAG0201.jpg
Views:	1
Size:	48.8 KB
ID:	1413058

Nó là con tụ chứ IC gì, kiếm con tụ khác thay thế

Comment

uh! tụ mica đó!
      Bùi Thành Hậu

Gmail:
      Fb:

Comment

Nguyên văn bởi thanhhaudt33 Xem bài viết
        uh! tụ mica đó!
        hic!sao lại tụ mica bác?
        Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
        Keep moving forward...

Comment

sẵn đây mình cũng xin nói thêm!hồi đó mình có tháo 1 chiếc tivi hỏng thấy 1 ic nhiều chân lắm,trông nó rất giống cái tụ mica.khi đập tung ra mình mới biết trong đó có rất nhiều tụ mica nhỏ
          Bùi Thành Hậu

Gmail:
          Fb:

Comment

xin lỗi! là tụ gốm:Tụ điện
            Bùi Thành Hậu

Gmail:
            Fb:

Comment

cảm ơn các bác nhiều em không biết gì về điện tử cả nếu các bác biết có thể thay con tụ gì cho con này thì mách em với .các bác nói rõ tên cho em để em ra tiệm hỏi mua cho dễ để thây vào . con ic này ở cục nguồn của cây xăng hôm qua do mưa bão thế nào nó bị cháy đứt hết cả 2 bên chân em mang ra thợ người ta không nhận sửa đành mang về nhà lên đây nhờ các bác giúp ạ

Comment

Nguyên văn bởi luluobama Xem bài viết
                cảm ơn các bác nhiều em không biết gì về điện tử cả nếu các bác biết có thể thay con tụ gì cho con này thì mách em với .các bác nói rõ tên cho em để em ra tiệm hỏi mua cho dễ để thây vào . con ic này ở cục nguồn của cây xăng hôm qua do mưa bão thế nào nó bị cháy đứt hết cả 2 bên chân em mang ra thợ người ta không nhận sửa đành mang về nhà lên đây nhờ các bác giúp ạ
                Bạn thay con tụ khác vào với thông số như cũ đó là tụ gốm 103 picoFara điện áp chịu đựng 1KV. Tóm lại bạn cứ mua tụ gốm 103 / 1KV là người bán hàng sẽ biết, con này đầy mà rẻ ấy mà. Nếu ko bạn đến quán sửa chữa điện tử nào bảo người ta để cho 1 con. Những con này trong 1 số mạch điện tử cũ có nhiều mà
                Trần Quang Định
                0932299590

Comment

Về tác giả

Collapse

luluobama Tìm hiểu thêm về luluobama

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X