Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ai có mạch in con tda 2030 cho em xin.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ai có mạch in con tda 2030 cho em xin.

Như tiêu đề ai có cho em xin có ghi kí hiệu linh kiện và trị số loại mạch dùng 1 con 2030 phát mońo ý ạ. Nếu có cho em xin luôn mạch in của con 2003 và 2009.
    Mà em hỏi ngu tý. Nếu chưa in cái mạch kia ra board mạch thì mình cắm link kiện theo chiều từ trước ra sau màn hình hay từ sau ra trước ạ. Hì hì. Em ms vào nghề.
    Mà bác nào biết web bán linh kiện ol mà uy tín và chuyển hàng qua bưu điện ko ạ!

nhìn mạch đoán là ra thôi, kiểu gì chả có tụ hóa,bạn nhìn chân âm (-) của tụ là suy ra ngay.

Comment

Nguyên văn bởi Dientu.HN Xem bài viết
      nhìn mạch đoán là ra thôi, kiểu gì chả có tụ hóa,bạn nhìn chân âm (-) của tụ là suy ra ngay.
      thế mạch in?

Comment

Nguyên văn bởi Kien9xvn Xem bài viết
        thế mạch in?
        mạch in thì vẽ bác ạ hôm qua em cũng mới mua board TDA 2003 giá có 38k đánh 2 kênh stereo công suất 28w ( cái này em cũng ko biết là CS của 1 kênh hay 2 kênh) dùng 2 em TDA nguồn dc từ 6-20v AC từ 4-10v em thấy cũng ngon nhưng nó mắc dịch chỗ này đang phát nhạc đụng vô cái volume nó phát FM mới ghê

Comment

http://www.dientuvietnam.net/forums/...2030-a-124891/ bác chủ top xem thử luồng này

Comment

Nguyên văn bởi kimman3 Xem bài viết
            mạch in thì vẽ bác ạ hôm qua em cũng mới mua board TDA 2003 giá có 38k đánh 2 kênh stereo công suất 28w ( cái này em cũng ko biết là CS của 1 kênh hay 2 kênh) dùng 2 em TDA nguồn dc từ 6-20v AC từ 4-10v em thấy cũng ngon nhưng nó mắc dịch chỗ này đang phát nhạc đụng vô cái volume nó phát FM mới ghê
            bác mua ở đâu hay đặt. Bác có thể bán cho em 1 cái ko? Em gửi tiền cho. Board gắn linh kiện sẵn hay chưa? Dùng nguồn đơn à bác?

Comment

Ai có ko?

Comment

bác mua ở đâu hay đặt. Bác có thể bán cho em 1 cái ko? Em gửi tiền cho. Board gắn linh kiện sẵn hay chưa? Dùng nguồn đơn à bác?
                bác ở khúc nào gần gò vấp thì em chỉ cho mà mua dùng nguồn đơn bo gắn sẵn linh kiện về chỉ việc câu loa câu nguồn là xài

Comment

bác ở khúc nào gần gò vấp thì em chỉ cho mà mua dùng nguồn đơn bo gắn sẵn linh kiện về chỉ việc câu loa câu nguồn là xài
                  bác mua cho em em gửi tiền trước cho. Mua 1 cái về nghiên cứu. Mà dùng nguồn đơn 6V dc ko?

Comment

bác mua cho em em ở tận yên bái cơ.

Comment

bác mua cho em em gửi tiền trước cho. Mua 1 cái về nghiên cứu. Mà dùng nguồn đơn 6V dc ko?
                      oái xa thế em còn nhỏ ko biết ship bác cứ ra chỗ mua lk của bác kêu bán cho mạch khuyếch đại công suất dùng TDA bảo là lấy mạch nguồn đơn mất công nó đưa cho nguồn đôi nữa

Comment

oái xa thế em còn nhỏ ko biết ship bác cứ ra chỗ mua lk của bác kêu bán cho mạch khuyếch đại công suất dùng TDA bảo là lấy mạch nguồn đơn mất công nó đưa cho nguồn đôi nữa
                        ò. Nếu ko có thì nhờ bạn mua hehe.

Comment

cái này có gì khó tự làm đc mà bạn , bạn cần bao nhiêu cái

Comment

Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
                            cái này có gì khó tự làm đc mà bạn , bạn cần bao nhiêu cái
                            1 cái thôi!

Comment

bác ra chợ nhật tảo ấy 35k một em 2003 nghe phết hay
                              điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

Về tác giả

Collapse

Kien9xvn Tìm hiểu thêm về Kien9xvn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X