Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch 2 lớp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch 2 lớp

cho em hỏi bây giờ làm mạch 2 lớp thì có khó lắm không a. Giả sử 1 linh kiện nào đấy nối nhau giữa 2 lớp thì mình phải hàn cả 2 lớp ak. Có vẻ không khả thi lắm nhỉ

tìm mua bo 2 lớp giá rẽ rồi hãy tính tới chuyện làm,ai biết giá cả ra sao cho e biết với nhá.Hôm rồi hỏi bo A4 thường 2 lớp 85k,trong khi đó ở gò vấp bán bo 2 lớp A4 sợi thủy tinh giá 90k,chênh nhau ko nhiều.
    ĐT: 0972 20 58 68
    Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
      tìm mua bo 2 lớp giá rẽ rồi hãy tính tới chuyện làm,ai biết giá cả ra sao cho e biết với nhá.Hôm rồi hỏi bo A4 thường 2 lớp 85k,trong khi đó ở gò vấp bán bo 2 lớp A4 sợi thủy tinh giá 90k,chênh nhau ko nhiều.
      Ở chỗ tớ thì rẻ hơn. có 40k thôi. Nhưng quan trọng là làm có khó không nhỉ. Chắc lúc là phải thật cẩn thận sao cho 2 bên thật khớp nhau!

Comment

Nguyên văn bởi anhtiennd92 Xem bài viết
        Ở chỗ tớ thì rẻ hơn. có 40k thôi. Nhưng quan trọng là làm có khó không nhỉ. Chắc lúc là phải thật cẩn thận sao cho 2 bên thật khớp nhau!
        Cũng không khó lắm đâu bạn. Mình làm thủ công khoảng chục cái board mà chưa hỏng cái nào! Chủ yếu là phải quen tay, làm mạch 1 lớp chuẩn rồi hãy nghĩ tới làm mạch 2 lớp.

Comment

Khoan 2 cái lỗ xuyên lớp,xỏ chỉ rồi là chắc sẽ ko lệch được

Comment

Về tác giả

Collapse

anhtiennd92 Tìm hiểu thêm về anhtiennd92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X