Thông báo

Collapse
No announcement yet.

nên lập topic cho người mới bắt đầu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nên lập topic cho người mới bắt đầu

em là sv năm nhất nên có rất nhiều điều chưa biết.đắc biệt là lập trình C cho vđk
    BQT có thể lập topic hướng dẫn viết ct từ đơn giản đến phức tạp cho những người mới như bọn em đc không.
    Rất muốn học hỏi

email:kakaducsy@gmail.com

anh còn là sinh viên năm nhất còn em mới có lớp 10 cũng chẳng hiểu gì về diện nên rất tán thành

Comment

Nguyên văn bởi lehuythai Xem bài viết
      anh còn là sinh viên năm nhất còn em mới có lớp 10 cũng chẳng hiểu gì về diện nên rất tán thành
      bằng tuổi em hả bác em cũng lớp 10 đây yahoo em đây có gì anh em tiện liên lạc cũng như chỉ bảo thằng em này yahoo manlovegiang_mylove

Comment

Nguyên văn bởi Đức Sỹ Xem bài viết
        em là sv năm nhất nên có rất nhiều điều chưa biết.đắc biệt là lập trình C cho vđk
        BQT có thể lập topic hướng dẫn viết ct từ đơn giản đến phức tạp cho những người mới như bọn em đc không.
        Rất muốn học hỏi
        Anh không biết bạn Đức Sỹ này có phải là sinh viên của trường BK HCM không nhỉ?
        Nếu phải thì tại sao bạn không tham gia học tập cùng với CLB PIF để được hỗ trợ về kiến thức? hì, ở 4rum của dientuvietnam.net này có chuyên mục điện tử dành cho người bắt đầu đấy, em xem kỹ lại nhé .
        về lập trình C cho vdk thì em cố gắng học tốt C được dạy trong chương trình học , không yêu cầu en phải biết nhiều lệnh làm gì cho mệt , chỉ cần biết những lệnh cơ bản thì có thể học vdk là ok rồi.

Trên 4rum có rất nhiều nguồn tài liệu quý , bạn từ từ mà ngâm cứu thì cũng đủ giỏi rồi .
        |

Comment

những bài viết cho người mới bắt đầu nằm rải rác khắp nơi,bạn chỉ cần xem và tập hợp lại những vấn đề cơ bản thôi là đc , cần gì làm thêm box nửa b
          không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi thanh_nhan93 Xem bài viết
            Anh không biết bạn Đức Sỹ này có phải là sinh viên của trường BK HCM không nhỉ?
            Nếu phải thì tại sao bạn không tham gia học tập cùng với CLB PIF để được hỗ trợ về kiến thức? hì, ở 4rum của dientuvietnam.net này có chuyên mục điện tử dành cho người bắt đầu đấy, em xem kỹ lại nhé .
            về lập trình C cho vdk thì em cố gắng học tốt C được dạy trong chương trình học , không yêu cầu en phải biết nhiều lệnh làm gì cho mệt , chỉ cần biết những lệnh cơ bản thì có thể học vdk là ok rồi.

Trên 4rum có rất nhiều nguồn tài liệu quý , bạn từ từ mà ngâm cứu thì cũng đủ giỏi rồi .
            đầu năm em có tham gia PIF,và cũng thi để vào khóa C9 rồi nhưng thấy học trên trường nhiều mà bỏ dỡ nhiều quá nên bỏ bên PIF.giờ nghĩ lại tiếc quá.mấy bạn em giwof giỏi lắm rồi.mà xin học lại không biết mấy anh chị trong CLB có cho hay không.Buồn não nề.đúng là quyết định sai lầm nhất đời em

Comment

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
              những bài viết cho người mới bắt đầu nằm rải rác khắp nơi,bạn chỉ cần xem và tập hợp lại những vấn đề cơ bản thôi là đc , cần gì làm thêm box nửa b
              theo em thì nếu có box thì sẽ đỡ gây nhiểu hơn mà anh

Comment

[MENTION=246239]Đức Sỹ[/MENTION]: Theo bạn chủ thớt thì cái topic đó như thế nào?
                Diễn đàn đã có hẳn một box "Điện tử dành cho người mới bắt đầu", bao gồm nhiều ngàn topic, mỗi topic thảo luận về 1 vấn đề mà người mới bắt đầu quan tâm và thảo luận. Thế mà số topic vẫn tiếp tục tăng lên vì số đề tài vẫn chưa dừng lại.
                Nói riêng về lập trình C cho vdk cũng vô số vấn đề. Nhiều vấn đề đã được thảo luận ở cả box này lẫn các box liên quan về vdk. Bạn chỉ cần thu thập và tổng hợp kiến thức là đủ (nếu không nói là thừa) để học và làm được khối thứ.
                Bây giờ bạn muốn lập một topic (có lẽ là duy nhất ?) thì ... ngay lập tức cái "topic" đó sẽ trở thành cái đống rác mất.

Tỉnh lại đi !!!
                Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Về tác giả

Collapse

Đức Sỹ Tìm hiểu thêm về Đức Sỹ

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X