Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin dược hướng dẫn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin dược hướng dẫn

cháu rất thích môn diện tư nhưng cháu mới học hết lớp 9 nên chưa biết gì cả vậy thì không biết cháu có thể tự học trên mạng được không ạ nếu được xin các bác cho ít ý kiến xin cảm ơn

bác thấy cháu học được đó cái quan trọng là niềm yêu thích ngày xưa hồi bác học lớp 4 đã thích nghiên cứu rồi hồi ấy bác nhiều đồ cơ khí lắm máy móc bánh răng nhưng có nhiều người đã giết chết tình yêu đó của bác, thế rồi bác tự học nghiên cứu từ đó bác nói thật tự học cháu sẽ thành công bây giờ tài liệu phương tiện máy móc nhiều đời sống cũng lên cao nữa
    rất nhiều nhà bác học thành công qua tự học như faraday, edixon
    bác nói thật nhé có những người học chuyên ngành về điện tử còn chả hiểu gì về điện tử đâu cháu nhé đến đo thử linh kiện v,v cái đó là do họ học nhưng ko có niềm đam mê
    nếu cháu cần gì mà bác giúp đỡ được, bác sẽ giúp đỡ cháu hết lòng

Comment

Nguyên văn bởi vuthaonguyen Xem bài viết
      bác thấy cháu học được đó cái quan trọng là niềm yêu thích ngày xưa hồi bác học lớp 4 đã thích nghiên cứu rồi hồi ấy bác nhiều đồ cơ khí lắm máy móc bánh răng nhưng có nhiều người đã giết chết tình yêu đó của bác, thế rồi bác tự học nghiên cứu từ đó bác nói thật tự học cháu sẽ thành công bây giờ tài liệu phương tiện máy móc nhiều đời sống cũng lên cao nữa
      rất nhiều nhà bác học thành công qua tự học như faraday, edixon
      bác nói thật nhé có những người học chuyên ngành về điện tử còn chả hiểu gì về điện tử đâu cháu nhé đến đo thử linh kiện v,v cái đó là do họ học nhưng ko có niềm đam mê
      nếu cháu cần gì mà bác giúp đỡ được, bác sẽ giúp đỡ cháu hết lòng
      hihihi, nghe bác thảo nguyên chưa vợ chưa con mà xưng bác với em học lớp 9 em thấy buồn cười quá. Bác trịnh trọng quá làm mấy em nhỏ nó sợ thì sao.

cháu rất thích môn diện tư nhưng cháu mới học hết lớp 9 nên chưa biết gì cả vậy thì không biết cháu có thể tự học trên mạng được không ạ nếu được xin
      các bác cho ít ý kiến xin cảm ơn
      Chào mừng em đến với dientuvietnam. Hãy bắt đầu từ những cái nhỏ nhất có thể được như thắp sáng một con led chẳng hạn. Mọi vấn đề em gặp phải đều sẽ được các anh trên này nhiệt tình giải đáp ngay. Anh Thảo Nguyên là một ví dụ điển hình.
      Email: - Mobil: tạm thời ngừng liên lạc 1 thời gian
      Giới thiệu website kiếm tiền trực tuyến & tăng thứ hạng website.

Comment

mấy bác có ebook để cháu có thể tự học không hở bác có thể nói cháu sẽ bắt đầu bang92 con số 0

Comment

E book hơi khó học. Vì thường Ebook hơi cứng nhắc về lý thuyết, và khô khan về dẫn giải. Mặc dù kiến thức nó mang lại rất tốt.

Đối với người mới học như bạn, bạn nên ra nhà sách. Bỏ chừng một vài buổi đọc chùa những quyển sách trong đó. Cuốn nào hiểu được và đọc thấy có hứng thú thì hãy mua.

Rất có thể những cuốn đó, sau này bạn sẽ chê nó, (nhiều khi chỉ một vài tháng sau khi mua bạn đã chê nó rồi) vì hơi vụn vặt hoặc lẩm cẩm, nhưng đối với người mới bắt đầu thì rất tốt.

Comment

Em học lớp 9, vậy là định luật Ohm và Kirchoff là biết rồi đúng không? Vậy anh nghĩ emhãy bắt đầu tìm hiểu nguyên lý hoạt động và mấy cái mạch đơn giản nhất của diode, transistor. Chú ý là đừng có đọc sách nào mà nói sâu về bán dẫn bán diếc nhé, em chưa cần hiểu. Cứ biết đại loại như cái diode dẫn dòng một chiều,khi nào thì nó dẫn dòng, cái transistor nó có thể làm việc như bộ khuyếch đại hoặc một cái khóa K điều khiển được,...
            Cứ bắt đầu thế đã nhé. Chúc em thành công.

Comment

vậy dể thực hành tốt cháu có thể tìm mua linh kiện ở đâu ạ nhà cháu ở phường 10 quận 6 TPHCM

Comment

Bạn chịu khó ra Nhật tảo đi cũng gần mà
                Mình cũng giống bạn nhưng mình ở Bình Dương cơ. Cũng 1 thời lặn lội chạy đi chạy về muốn ngu người.
                Bây jờ học ở TP nên cuc4ng đỡ hơn hồi đó
                Cố gắng lên hãy nhớ lấy câu: có công mài sắt có ngày nên kim"
                Và nhớ lun cái chữ ký của mình nha

Comment

Về tác giả

Collapse

boss9x Tìm hiểu thêm về boss9x

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X