Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các anh cho em hỏi : Những điều kiện cần và đủ để hình thành 1 mạch điện tử là gì ạ ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các anh cho em hỏi : Những điều kiện cần và đủ để hình thành 1 mạch điện tử là gì ạ ?

Em mới vào trường học ngành điện tử nhưng mà sau khi học được 3 tháng em vẫn chưa hình dung ra được... mơ hồ quá , bác nào từng trải chia sẻ giúp em với !

Nguyên văn bởi c0nech Xem bài viết
    Em mới vào trường học ngành điện tử nhưng mà sau khi học được 3 tháng em vẫn chưa hình dung ra được... mơ hồ quá , bác nào từng trải chia sẻ giúp em với !
    bạn học trường nào vậy ? học ngành điện tử à? ban đầu thì cứ học điện tử cơ bản đi tiếp đến là kĩ thuật số - lý thuyết mạch...
    sử dụng thành thạo một phần mềm để vẽ mạch (altium là mạnh nhất đấy , eagle thì đơn giản học nhanh), môt phần mêm mô phỏng (proteus) , hoc lập trình cho vi điều khiển 89c51 bằng ngôn ngữ c chẳng hạn. cần tài liệu thì hỏi các bạn trên diễn đàn hoạc mình có thì sẽ gửi cho. tạm thời thế đã.

Comment

Nguyên văn bởi phamennho Xem bài viết
      bạn học trường nào vậy ? học ngành điện tử à? ban đầu thì cứ học điện tử cơ bản đi tiếp đến là kĩ thuật số - lý thuyết mạch...
      sử dụng thành thạo một phần mềm để vẽ mạch (altium là mạnh nhất đấy , eagle thì đơn giản học nhanh), môt phần mêm mô phỏng (proteus) , hoc lập trình cho vi điều khiển 89c51 bằng ngôn ngữ c chẳng hạn. cần tài liệu thì hỏi các bạn trên diễn đàn hoạc mình có thì sẽ gửi cho. tạm thời thế đã.
      Em hoc trường Cao Thắng hệ Trung Cấp Điện tử
      Cảm ơn bác nhiều nhé @@

Comment

không biết ttruong này ở đâu.

Comment

TPHCM bác ạ. Bác có tài liệu học tập nào hay cho em xin với

Comment

thỉ học từ những cái cơ bản đã mình cug thế nè mò từng cái 1....

Comment

Nguyên văn bởi c0nech Xem bài viết
              TPHCM bác ạ. Bác có tài liệu học tập nào hay cho em xin với
              bây giờ bạn cần tài liệu về cái gì? nói nếu có mình gửi cho.

Comment

Về tác giả

Collapse

c0nech Tìm hiểu thêm về c0nech

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X