Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cach ghep noi ampe diot

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cach ghep noi ampe diot

mọi người giúp em với em đang làm mạch ổn áp cần ddiot 2A nhưng ko có em chỉ mua được diot 4007 vậy xin hỏi ghép nối thế nào để được ddiot 2A vậy mọi người

Nguyên văn bởi linhquy10 Xem bài viết
    mọi người giúp em với em đang làm mạch ổn áp cần ddiot 2A nhưng ko có em chỉ mua được diot 4007 vậy xin hỏi ghép nối thế nào để được ddiot 2A vậy mọi người
    ghép song song nhưng ko nên,mua luôn con 1N5408 5A cho khỏe.
    ĐT: 0972 20 58 68
    Gmail:

Comment

5A dùng dx ko bạn mình làm mạc ổn áp 7805 chân 1 nối tụ 1000u 50v chân 3 nối zene 5.1v chân 2 chân tụ chân zene nối mass mình dùng con diot gắn vào chân 1 nếu như bạn nói dùng 5A ổn ko trong khi mình chỉ cần 2A

Comment

5A dùng dx ko bạn mình làm mạc ổn áp 7805 chân 1 nối tụ 1000u 50v chân 3 nối zene 5.1v chân 2 chân tụ chân zene nối mass mình dùng con diot gắn vào chân 1 nếu như bạn nói dùng 5A ổn ko trong khi mình chỉ cần 2A
        vui nhỉ,mình cần nhỏ mà có con lớn đáp ứng đc thì tốt chứ sao,có xe 5 chỗ mà bạn đi có 2 người thì vẫn chạy đc đấy thôi,khi nào xe 2 chỗ mà đi 5 người mới có vấn đề @@
        Gmail:

Comment

thanks nam nhiều mình bik nhưng hỏi cho kĩ chút, bạn xho hỏi chút luôn về cơ bản con ic 89c52 vs ic 89s52 giống nhau nhưng nếu vậy làm mạch nạp lpt nạp 89c dx ko

Comment

2 chổ thì 1 chổ 2 ng 1 ng ngồi khe giữa hihi

Comment

thanks nam nhiều mình bik nhưng hỏi cho kĩ chút, bạn xho hỏi chút luôn về cơ bản con ic 89c52 vs ic 89s52 giống nhau nhưng nếu vậy làm mạch nạp lpt nạp 89c dx ko
              giống về cấu trúc nhưng nạp cho 2 con khác nhau,89c ko hỗ trợ nạp nối tiếp.
              Gmail:

Comment

hix khổ thật chổ mình kiếm mãi k có 89s52 51 thì bộ nhớ 4k,tme vừa lúc hết hàng

Comment

nam oi,mình làm mạch nạp trực tiếp qua trở theo trang web này Mạch nạp
                  vậy cho munhf hỏi mình tháo con ic ra gắn vào đế đen mạch nạp vậy con ic có cần cấp nguồn hay gắn thạch anh ko zay

Comment

mọi người có ai bieeta giúp giùm em,làm biếng ra tiệm nhờ nạp quá ở nhà sẵn có cổng lpt của máy cũ

Comment

hix khổ thật chổ mình kiếm mãi k có 89s52 51 thì bộ nhớ 4k,tme vừa lúc hết hàng
                      Nhật tảo gần đó thì ko chạy qua ^^
                      nam oi,mình làm mạch nạp trực tiếp qua trở theo trang web này Mạch nạp
                      vậy cho munhf hỏi mình tháo con ic ra gắn vào đế đen mạch nạp vậy con ic có cần cấp nguồn hay gắn thạch anh ko zay
                      tất nhiên là phải có rồi,ko có sao nó hđ
                      Gmail:

Comment

vậy là phải nối chân 18,19 vs thạch anh vs 2 tụ 33p ah và cấp nguồn cho chân 40 rồi, mak mình nói rõ là để nạp chứ ko fải ddeee chạy,tại thấy trong mạch nạp lpt k có ghi rõ

Comment

hi ở gần nhật tảo mình sẽ vọt qua liền tiếc mình ở tận trà vinh kìa,chổ mình dân công nghệ đếm trên đầu ngón tay nên không có cơ hội giao lưu học hỏi,hôm nào lên tp chuyến tìm kiếm ae học hỏi sẵn tiện mua đồ về làm học hỏi thêm chổ mình đồ khan hiếm,có con diot kiếm đổ gèn ^^

Comment

vậy là phải nối chân 18,19 vs thạch anh vs 2 tụ 33p ah và cấp nguồn cho chân 40 rồi, mak mình nói rõ là để nạp chứ ko fải ddeee chạy,tại thấy trong mạch nạp lpt k có ghi rõ
                            mạch cơ bản của 8051 phải biết,ko biết thì coi trong datashet,ngoài ý trên còn chân 31 nối 5v,20 nối mass.Chân 9 ko nhớ có mắc reset ko nhưng nếu mắc thì xài tụ nhỏ thôi.1uF
                            hi ở gần nhật tảo mình sẽ vọt qua liền tiếc mình ở tận trà vinh kìa,chổ mình dân công nghệ đếm trên đầu ngón tay nên không có cơ hội giao lưu học hỏi,hôm nào lên tp chuyến tìm kiếm ae học hỏi sẵn tiện mua đồ về làm học hỏi thêm chổ mình đồ khan hiếm,có con diot kiếm đổ gèn ^^
                            diot trong mấy bo ampli công suất có đầy,main tivi cũng có.
                            Gmail:

Comment

uhm thanks mach để nạp 89s52 k cần reset cung k sao

Comment

Về tác giả

Collapse

linhquy10 Tìm hiểu thêm về linhquy10

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X