Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cho e hỏi về cái này với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho e hỏi về cái này với

e mới mua một con IC về để tạo bộ kích điện cho súng nhưng không biết cách lắp làm sao vì nó có nhiều dây quá, rôi tung lên. Mong các anh chị chỉ mình cách lắp con IC này để tạo ra tia lửa điện, các sợi dây e đã đánh số thứ tự ở hình bên dưới. Mong các anh chị giúp đỡ, xin cảm ơn các anh chị
    Click image for larger version

Name:	d90466998e28e990079a0f28b958af45_52214571_ic.jpg
Views:	1
Size:	107.9 KB
ID:	1416114

Diễn đàn không tiếp tay cho việc chế tạo dụng cụ hỗ trợ. Đây là hành động phạm pháp !

Comment

zị thì hay quá cảm ơn anh thật ra em đâu có mua đâu em thấy trên diễn đàn khác có đăng bài này em copy về hỏi thử thôi !thank you anh ạh

Comment

Nguyên văn bởi cellsvm2012 Xem bài viết
        zị thì hay quá cảm ơn anh thật ra em đâu có mua đâu em thấy trên diễn đàn khác có đăng bài này em copy về hỏi thử thôi !thank you anh ạh
        trên kia thì bảo mới mua,nghe chú tiến hù 1 cái là chối ngay,hoho.
        ĐT: 0972 20 58 68
        Gmail:

Comment

bác chụp rõ hơn đi,nhìn rứa có khác chi ko nhìn,có cần thì banh hàng e nó ra luôn

Comment

thì người ta nói sao mình nói vậy mình copy của người ta mà!

Comment

thui chú lên mạng hay hỏi mấy cái người hay đi châm cá đó,,,,chắc họ bít lắp,,,,còn ở trên đây thì hành động như thế này ko dc ủng hộ đây,,,j hé

Comment

Nguyên văn bởi quốc thái Xem bài viết
                thui chú lên mạng hay hỏi mấy cái người hay đi châm cá đó,,,,chắc họ bít lắp,,,,còn ở trên đây thì hành động như thế này ko dc ủng hộ đây,,,j hé
                bác này chỉ đường cho chú rùi đó, cẩn thận khi sử dụng nha bạn, em mới bị cuộn playback của tivi phóng cho một phát vẫn còn chưa hoàn hồn nè ^.^

Comment

mạch nhân áp đây,thường có trong vợt muỗi hay bộ đánh điện trong bếp ga,cho you cái mạch vợt muỗi mà nghiên cứa nè cái này tui lắp chậy tốt đó,còn áp dụng vào mục đích gì thì tùy you,tui nghĩ ko phải ai cũng xấuClick image for larger version

Name:	vot muoi.gif
Views:	5
Size:	8.8 KB
ID:	1374677

Comment

cảm ơn các anh chị nha anh_hung_21 nói đúng đấy đâu phải ây hỏi về cái ic đánh điện là phạp pháp nó cũng giúp được một đích có lợi chớ đâu phải nhìn người ta thấy người ta tàn tạ rách ,mà tưởng người ta hiền chưa chắc đâu !

Comment

Về tác giả

Collapse

cellsvm2012 Tìm hiểu thêm về cellsvm2012

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X