Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chỗ nào bán tụ điện 35 micro Fara (muy cô fara) to bằng cổ tay lắp cho máy nổ các bác

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chỗ nào bán tụ điện 35 micro Fara (muy cô fara) to bằng cổ tay lắp cho máy nổ các bác

Chỗ nào bán tụ điện 35 mi cro Fara (muy cô fara) to bằng cổ tay lắp cho máy nổ các bác. Máy nổ Hữu Toàn 6.5kvA bị hỏng con tụ đó, chỗ nào Hà Nội bán tụ này các bác. Mua tụ 40 micro fara lắp vào đó có bị sao ko, cuộn dây có dễ bị om ko?

ra chỗ người ta sửa mô tơ điện hỏi xem
    con Trai yêu bằng mắt!

- Nhưng lại khóc bằng con tim!

Comment

Nguyên văn bởi chuasonlam Xem bài viết
      Chỗ nào bán tụ điện 35 mi cro Fara (muy cô fara) to bằng cổ tay lắp cho máy nổ các bác. Máy nổ Hữu Toàn 6.5kvA bị hỏng con tụ đó, chỗ nào Hà Nội bán tụ này các bác. Mua tụ 40 micro fara lắp vào đó có bị sao ko, cuộn dây có dễ bị om ko?
      Trên tụ điện thường có ghi hiệu điện thế sử dụng và điện dung của nó. Đối với tụ điện, nhiều khi cùng một mức điện dung nhưng lại có nhiều hiệu điện thế khác nhau. bạn xem lại tụ điện của bạn có hiệu điện thế là bao nhiêu.
      Mình thường thấy loại 35µF có hiệu điện thế là 450V. Loại này là tụ điện không phân cực, sử dụng cho điện AC.

Comment

- ở chợ trời (phố huế) có bán. và cả rất rất nhìu thứ khác liên quan đến điện + cơ nữa...
        - bạn cần chú ý điện áp và đặc điểm tụ (phân cực hay ko phân cực, mình chưa tháo cái máy nổ bao giờ nhưng chắc là bạn ở trên nói đúng, có lẽ đó là tụ ko phân cực dùng cho áp xoay chiều), về điện dung thì trường hợp của bạn nó lớn hơn 1 chút hông ảnh hưởng gì...

Comment

Kiếm cái tụ 35mf của máy điều hoà là ngon nhất...đồ tháo máy nó còn chuẩn hơn hàng mua mới nhiều đấy bác ạ.

DĐ : 0984 334 368

Comment

nghe từ MÁY NỔ mà sao lại có con tụ ở đây nhỉ tớ liên tưởng đến động cơ diezel

Comment

Nguyên văn bởi daituong1102 Xem bài viết
              nghe từ MÁY NỔ mà sao lại có con tụ ở đây nhỉ tớ liên tưởng đến động cơ diezel

Tụ ở trong cái củ phát 6,5kvA ấy mà.
              Tụ này ra chợ trời mua rất nhiều luôn.
              Đi mua cầm luôn con cũ đi mà so cho chắc ăn kg lại nhầm

Comment

các anh ơi, cho em hỏi en của mấy tụ điện có giá trị 56n, 18n, 1n8. đổi ra giá trị tụ pi 563, 183, 182 mà ra ngoài mua không có, vậy nếu như là tụ kẹo thì tên như thế nào nhỉ? tại em chỉ cần tìm tụ không phân cực có giá trị như thế thôi. có anh nào biết giúp em với, em cảm ơn.

Comment

Về tác giả

Collapse

chuasonlam Tìm hiểu thêm về chuasonlam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X