Thông báo

Collapse
No announcement yet.

bếp từ cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bếp từ cần giúp

em có con bếp từ hiện nó đang bị bật một lúc rồi lại trở về trạng thái lúc chưa bật mắc nối tiếp bóng đền sợi đốt làm cầu chì thì lúc tắt bóng đèn nó lóe sáng một cái rồi mới trở về trạng thái lúc cắm em đã vận dụng hết những gì em biết để làm nhưng không thể sửa được mong mọi người giúp đỡ em lúc trước mới nghịc thì em cắm quạt nó nháy rồi tắt giờ thì quạt nó cứ cắm là nó chạy luôn trả tắt gì cả em rất mong được sự giúp đỡ của mọi người

Email :binhminh_xemangemve2007@yahoo.com

các bác chỉ giúp em với. có bác nào biết quyển sách tra linh kiện nào hay thì cho em xin tên với gái cả địa chỉ mua luôn được không ạ en đang cần các quyển sách tra transistor IC và diode sách nào càng chi tiết càng tốt ạ

Comment

có ai giúp em với không ạ mà em thấy ở trên mạch điều khiển của bếp từ có một con ic con này có tác dụng gì chức năng gì vậy các bác chỉ giúp em vơi em vẫn còn non trẻ mò mãi không ra à

Comment

- bạn vô google.com.vn rồi gõ datasheet ký hiệu linh kiện (ví như datasheet ic 3842)
        https://www.google.com.vn/search?q=d...hrome&ie=UTF-8

sẽ cho kết quả khá tốt + nhìu, vấn đề tiếng anh hông quan trọng lắm bởi các ký hiệu đều dễ hiểu. đó là cuốn sách tra cứu linh kiện miễn phí và tốt nhất đó

Comment

mình muốn dùng sách cho tiện vì có nhiều lúc dùng máy tính không tiện có sách nào tra linh kiện mà có sơ đồ của con linh kiện đó không nhỉ ai biết chỉ giúp mình với

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendoan67 Tìm hiểu thêm về nguyendoan67

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X