Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các anh giúp em với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các anh giúp em với

Click image for larger version

Name:	Untitled.jpg
Views:	1
Size:	50.6 KB
ID:	1419335

hình là như trên,các anh có thể giúp em liệt kê những linh kiện gì cần mua không ak,càng cụ thể càng tốt,vì có mấy cái em ko biết.Thank các anh trước

mạch fát FM ah

Comment

Nguyên văn bởi ngoanrazor Xem bài viết
      mạch fát FM ah
      dạ vâng....anh hộ em với được ko....con gái nhưng lại thích mấy cái này anh ak

Comment

trong hình đó ghi rất rõ rồi mà bạn

Comment

Nguyên văn bởi Chi_beo95 Xem bài viết
          dạ vâng....anh hộ em với được ko....con gái nhưng lại thích mấy cái này anh ak
          linh kiện mà không nhận dạng được thì làm sao ráp mạch được hả con gái. mạch chỉ có trở,tụ,cuộn dây,thạch anh và ic ,còn trị số thì thống kê ra giấy sẻ biết có bao nhiêu cái giống nhau thôi.

Comment

mạch này là mạch phát Audio bằng Sóng thì phải linh kiện thì rất rõ nhưng sợ có con BA1404 có hay ko thôi và cuộn L1 ko có giá trị căng đấy

Comment

mới tới bài #6 ,chưa có kết quả gì ,bài đả được tặng 5 sao.

Comment

dân kỹ thuật toàn ế thấy có con cái vào cái khác hẳn luôn bà con à

Email :binhminh_xemangemve2007@yahoo.com

Comment

sau vài ngày được sự giúp đỡ nhiệt tình của bố nên em cũng sơ lược hiểu về cái mạch này,nhưng bây giờ cơ bản là mua linh kiện ở đâu,tìm đâu cái đài cũ để mua cái L1 38khz,tụ thạch anh cũng 38khz và con IC BA04 đây =.=!...bác nào biết cho mua hay thừa thì cho em mí :P

Comment

có 1 số thông tin vào đây đọc :http://www.dientuvietnam.net/forums/...40/index3.html

Comment

Nguyên văn bởi Chi_beo95 Xem bài viết
                      sau vài ngày được sự giúp đỡ nhiệt tình của bố nên em cũng sơ lược hiểu về cái mạch này,nhưng bây giờ cơ bản là mua linh kiện ở đâu,tìm đâu cái đài cũ để mua cái L1 38khz,tụ thạch anh cũng 38khz và con IC BA04 đây =.=!...bác nào biết cho mua hay thừa thì cho em mí :P
                      nếu có đủ linh kiện thì khi ráp xong chưa chắc nó chạy đâu em gái, mấy cái phát sóng này hơi khó

Comment

Về tác giả

Collapse

Chi_beo95 Tìm hiểu thêm về Chi_beo95

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X