Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp nắp chiết áp với tối ưu với sơ đồ trên.sử dụng ic tda2003

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp nắp chiết áp với tối ưu với sơ đồ trên.sử dụng ic tda2003

như top. mình làm xong mạch với sơ đồ trên mình muốn lắp chiết áp với cách tối ưu cho mạch này nghe hay hơn. và ko có hiện tượng xè,xè. ai giúp mình với.
    ¥£©Tiên lãng hải phòng®®™

Nguyên văn bởi tungkvt Xem bài viết
    như top. mình làm xong mạch với sơ đồ trên mình muốn lắp chiết áp với cách tối ưu cho mạch này nghe hay hơn. và ko có hiện tượng xè,xè. ai giúp mình với.
    Triết áp bạn lắp với mục đích gì, nếu chỉnh âm lượng thì bạn lắp phân áp ở input, còn thêm basstreble thì làm thêm mạch âm sắc , hoặc mua sẵn. Còn cái xè xè của bạn không hiểu ban muốn nói đến vấn đề gì?

Comment

Nguyên văn bởi tungkvt Xem bài viết
      Bạn làm theo mạch này nghe được ah? sao mình làm theo cái mạch này mà nó kêu ù ù ù.... bạn dùng nguồn bao nhiu V? có thay đổi chút gì về linh kiện ko hay giá trị các con tụ, điện trở chẳng hạn? mình làm không được nên tức wa .....bỏ lun

Comment

Nice post there are many person searching about that now they will find enough resources by your post. Thanks for sharing.
        dfda

Comment

cái mạch này mình cũng lm xong ui nhưng xè xè lém..

Comment

Click image for larger version

Name:	2003.jpg
Views:	1
Size:	6.5 KB
ID:	1389212 cac bac thu xem

Comment

các b giúp em nắp chiết áp hình nè với

các b giúp em đấu chiết áp ntn với..chỉ hộ em cách đi dây để đấu chiết áp nhé..

Comment

Về tác giả

Collapse

tungkvt Tìm hiểu thêm về tungkvt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X