Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp đỡ về linh kiện tên 2N6508

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp đỡ về linh kiện tên 2N6508

Chào.mọi người cho mình hỏi con 2N6508 chức năng để làm gì.và có thể thay thế bằng con khác dc ko.cho mình xin sơ đồ chân nha.thank.

Nguyên văn bởi ASQVDS Xem bài viết
    Chào.mọi người cho mình hỏi con 2N6508 chức năng để làm gì.và có thể thay thế bằng con khác dc ko.cho mình xin sơ đồ chân nha.thank.
    đó là con Thyritor 50hz(dùng cho điện thông thường) áp đến 600v /dòng 25A(max) thay thế thì cũng có nhiều , chân nó theo thứ tự từ trái qua K-A-G , vỏ nó là A .

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
      đó là con Thyritor 50hz(dùng cho điện thông thường) áp đến 600v /dòng 25A(max) thay thế thì cũng có nhiều , chân nó theo thứ tự từ trái qua K-A-G , vỏ nó là A .
      Bạn có thể cho mình tên vài linh kiện để thay thế con 2n6508 được ko.thank

Comment

Nguyên văn bởi ASQVDS Xem bài viết
        Bạn có thể cho mình tên vài linh kiện để thay thế con 2n6508 được ko.thank
        có vài con thông số gần giống cho bạn đây , vấn đề là có tìm mua được hay không thôi .TYN688, TYN690, TYN806, TYN808,T25N600, T24N600 ,BTW46/600, BTW66N600, BTX82 ,2N5204-5202(22A) .

Comment

giúp đỡ giải thích mạch nhân 4 điện áp

Mọi người giúp mình giải thích rõ 1 chút về nguyên lý mạch nhân 4 điện áp này .thank
          Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

ASQVDS Tìm hiểu thêm về ASQVDS

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X