Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giup em mach den led nay di

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Các bạn có thể tìm thông tin thêm về các mạch nháy kiểu này dùng 4017 bằng cách hỏi goole như sau:
    vào www.goole.com, gõ vào "CD4017" rồi bấm vào mục hình ảnh. Tha hồ cho bạn chọn các mạch nháy tương ứng.

Comment

lắp phát chạy ngay:
      Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi hothieugia86 Xem bài viết
        co bac nao co so do mach phan tan 8-10k ko ah cho em dc ko.neu co gui jum em vao hothieugia86@gmail.com voi nha .em cam on nhieu
        Sao lại hỏi mạch phân tần ở đây vậy thiếu gia??
        By three methods we may learn wisdom:
        First, by reflection, which is noblest;
        Second, by imitation, which is easiest;
        and third by experience, which is the bitterest

Comment

các bạn muốn có mạch led chớp liên tục như vậy thì pm cho minh : gietem_bangluoi2000@.... mình sẽ gửi sơ đồ mạch cho

Comment

vậy em muốn làm 1 mạch nháy , có khoảng 10 ký tự mỗi ký tự có 10-20 led thì bác nào có thể cho em 1 sơ đồ dc không ,thank các bác
            |

Comment

Nếu bạn ngắt xung nhịp đưa vào 4017 ở một thời điểm "ngẫu nhiên" nào đó,bạn sẽ có 1 trò chơi khá thú vị.

Comment

Nếu bạn ngắt xung nhịp đưa vào 4017 ở một thời điểm "ngẫu nhiên" nào đó,bạn sẽ có 1 trò chơi khá thú vị.
                Chắc phải sản xuất " máy ra lô" cho mấy ông hay đánh lô đề...chắc là bán đắt hàng đây.....

Comment

Nguyên văn bởi omilu Xem bài viết
                  vậy em muốn làm 1 mạch nháy , có khoảng 10 ký tự mỗi ký tự có 10-20 led thì bác nào có thể cho em 1 sơ đồ dc không ,thank các bác
                  bác nào rảnh giúp em với ,mua loại mạch nạp nào để nạp chương trình cho con 555 các bác ơi , nhiều led quá thì cấp nguồn cho chúng kiểu gì ah , có mạch nào chuyển nguồn từ 220v sang điện 1 chiều để cấp nguồn cho chúng không ạ , những linh kiện này em có thể mua ở đâu và giá bao nhiêu tiền ạ
                  Last edited by omilu; 17-11-2008, 11:07.
                  |

Comment

Về tác giả

Collapse

nndt280491 Tìm hiểu thêm về nndt280491

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X