Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Phân biệt hàng tàu khựa

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Phân biệt hàng tàu khựa

các bác ơi ! tư vấn hộ em cái này với ! e mới mua con cassette Sony CFS-1058s ngoài chợ trời tem phía sau máy có ghi một số thông tin như:model,nguồn điện.. và có một dòng là SONY CORP. TOKYO JAPAN và không có gì là tem giả nên e tin là hàng nhật .về e mở loa ra lau chùi bụi nhưng miếng thau vàng vàng sau nam châm của loa ngoài ghi công suất, điện trở lại ghi thêm dòng chữ China ,các bác cho em hỏi vậy có phải hàng tàu không các bác?máy thì nghe rất hay nếu hàng tàu khi nghe thử e sẽ nhận ra ngay nhưng đằng này nó lại hay và rất ấm cái hàng sony hùi trước nó hay làm cái khớp để ta tháo 2 loa ra được e đã coi kỉ k có vẽ gì là máy nhật ghép loa tàu cả vì nó có vẽ rất khớp khi tháo lắp ,mong các bác giải đáp giùm e dòng chữ China ấy

chữ tàu nó gần giống chữ nhật mà, nhưng hàng fake xịn thì cũng ko khác hàng nhật là mấy

Comment

nếu hàng tàu e nghe là biết liền cái này nó rất ngon nhưng mắc dòng China e xoắn quá,e chak máy là hàng nhật nhưng nếu nó lấy loa tàu gắn vào để bán thì k khớp vậy đâu ,về màu sắc sơn,chất liệu điều k khác

Comment

Về tác giả

Collapse

phantoan1612 Tìm hiểu thêm về phantoan1612

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X