Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp em món PLC-LOGO ĐK gara xe ra/vao

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em món PLC-LOGO ĐK gara xe ra/vao

máy bác ơi giúp em làm bài ĐK gara xe ra/vao .Là thế này:gara ngầm ra/vao chung 1 cửa thôi,tất nhiên la` cửa nay` đủ lơ'n để cho 2 lan` xe ra va`vao`,co' 2 cảm biến nhận biết xe ra/vao` đặt 2 bên cửa(cho la` gara chứa dc.50 xe).Nhưng giao' viên con` yêu câu` thêm la` nêu' co' 2 xe ra va` vao` cung` luc' thi` ưu tiên xe vao` ah`.
    Em thi` chi? biet' sơsơ vê` PLC thôi ne^n chưa đủ công lực để làm bài này.
    Xin ca'c bac' giup' em nha.Thanks

Nguyên văn bởi soiche Xem bài viết
    máy bác ơi giúp em làm bài ĐK gara xe ra/vao .Là thế này:gara ngầm ra/vao chung 1 cửa thôi,tất nhiên la` cửa nay` đủ lơ'n để cho 2 lan` xe ra va`vao`,co' 2 cảm biến nhận biết xe ra/vao` đặt 2 bên cửa(cho la` gara chứa dc.50 xe).Nhưng giao' viên con` yêu câu` thêm la` nêu' co' 2 xe ra va` vao` cung` luc' thi` ưu tiên xe vao` ah`.
    Em thi` chi? biet' sơsơ vê` PLC thôi ne^n chưa đủ công lực để làm bài này.
    Xin ca'c bac' giup' em nha.Thanks
    cho anh hỏi một cái ,em định sử dụng cử mở lên hay mở ngang( nếu mở ngang thì dùng một cánh hay hai cánh mở ra hai bên ),còn một vấn đề nửa anh chưa hiểu đã có hai làn xe ra và vào thì bên nào thì bên đó đi sau lại phải ưu tiên cho xe vào.

Comment

ah` ba`i` nay` thi` ko ca^n` cửa .Ma` tho^i ko cần ưu tiên gi` he^t',anh co' the^? giup' em lam` 1 bai` đo*n giản :cam? biến' 2 bên cua?, 1cai' nhận bit' xe ra va` 1 cai' thi `xe va`o,gara chua' 50 xe(dùng LOGO nha anh)Em bo' tay vi` giao' vie^n đưa 1 tập tai` liệu ,chi? dạy wa loa 2 tiêt' rồi bảo về tự lam`,như zay. doa'.Giup' em nha

Comment

bạn này có vẻ hay khoái món logo nhỉ không biết đã ra vấn đề gì chưa hay là cứ hỏi rồi bỏ đấy!!
        |

Comment

ai giup tui voi.tui cung dang lam mot cai do an nhu the nhung ko biet lam the nao ca.bac nao chi em voi :vutho761@gmail.com
          |

Comment

có gì khó thì bạn cứ đưa lên diễn đàn, chứ cứ nói giúp thì sao biết giúp gì đc

Comment

Về tác giả

Collapse

soiche Tìm hiểu thêm về soiche

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X