Thông báo

Collapse
No announcement yet.

moi nguoi giup minh ve bai tap VB6.0 voi!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• moi nguoi giup minh ve bai tap VB6.0 voi!!!

mình có một bài tập về vb6.0 mình thiết kế một " cuốn lịch điện tử" mình viết code và tạo form rồi nhưng khi chạy máy báo lỗi " không có thuật toán đó" nếu ai biết về vb6.0 thì giúp mình nhé. Toàn bộ bài mình làm được đóng gói trong file đính kèm.
    Attached Files

Nguyên văn bởi Vuthanhtuan Xem bài viết
    mình có một bài tập về vb6.0 mình thiết kế một " cuốn lịch điện tử" mình viết code và tạo form rồi nhưng khi chạy máy báo lỗi " không có thuật toán đó" nếu ai biết về vb6.0 thì giúp mình nhé. Toàn bộ bài mình làm được đóng gói trong file đính kèm.
    Có lẽ bạn nên ghi một cách cụ thể vấn đề bạn gặp phải để ng đọc có thể hiểu ngay bạn đang vướng mắc ở đâu ngay trên đây,
    chứ như tớ thì ko có thời gian để xem chi tiết việc bạn đã làm những gì để check đâu,

thế nhé!

Comment

cái này bạn chỉ cần down ve và chạy thử là sẽ báo lỗi ngay! như vậy bạn sẽ biết sai ở đâu. Nếu máy bạn đã cài VB6.0 thì việc thực hiện chỉ trong 1 phút thôi! cố gắng giúp mình nhe! cám ơn bạn nhiều nha!!

Comment

Nguyên văn bởi Vuthanhtuan Xem bài viết
        cái này bạn chỉ cần down ve và chạy thử là sẽ báo lỗi ngay! như vậy bạn sẽ biết sai ở đâu. Nếu máy bạn đã cài VB6.0 thì việc thực hiện chỉ trong 1 phút thôi! cố gắng giúp mình nhe! cám ơn bạn nhiều nha!!
        tớ biết, lúc trước khi còn đi học thì chỉ chưa đến 1phút,
        nhưg bây giờ làm ko còn dụng đến VB6 nên phải tìm, setup lại VB6, mà thời gian giờ hạn chế lắm, :-(

Comment

Về tác giả

Collapse

Vuthanhtuan Tìm hiểu thêm về Vuthanhtuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X