Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cài orcad 9.2 trên windown 7!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cài orcad 9.2 trên windown 7!

Chào cả nhà, cả ngày nay em cài orcad trên win7 mà không được, lên mạng search cả buổi cuối cùng cũng tìm được cách, em mạo muội post lên để mọi người cùng chia sẽ với nhau,
    Trước khi cài vào Control panel-->chon User account-->change User account control setting--> trượt thanh trượt xuống dòng cuối cùng ( Phần Not Recoment Chose...)--> restart lai may và cài như bình thường-->*****--> OK, Chúc mọi người vui

Nguyên văn bởi sonic_kakaka Xem bài viết
    Chào cả nhà, cả ngày nay em cài orcad trên win7 mà không được, lên mạng search cả buổi cuối cùng cũng tìm được cách, em mạo muội post lên để mọi người cùng chia sẽ với nhau,
    Trước khi cài vào Control panel-->chon User account-->change User account control setting--> trượt thanh trượt xuống dòng cuối cùng ( Phần Not Recoment Chose...)--> restart lai may và cài như bình thường-->*****--> OK, Chúc mọi người vui
    tớ cài ầm ầm tí là xong, khôn phải thay đổi gì trong control panel chỉ cần cài như xp, vista là xong.

Comment

oracd9.2 đâu cài được trên win7 đâu.mấy bác cài sao hay vậy

Comment

trời đất...mình bỏ đĩa vô cài rần rần...làm gì có vụ cài ko được...mới làm xong cái PCB trên orcard 9.2-win7 đây thôi...

Comment

vây mà mình bỏ vô nó không cho cài.đành phải cài trên máy ảo để xài.

Comment

Nguyên văn bởi kenshin99 Xem bài viết
            vây mà mình bỏ vô nó không cho cài.đành phải cài trên máy ảo để xài.
            cái hình tớ đang sài Orcad 9.2 trên win7 đây, bác nhìn rõ thanh công là của win7 nhé, Orcad có chữ 9.2 nhé.
            Attached Files

Comment

vậy ah.nhưng của em thì cho đĩa vô lúc cài là nó không cho cài nên chuyển sang 16.0 xài lun .anh cũng ở vũng tàu ah,em cũng ở vũng tàu nhưng ở huyên xuyên mộc

Comment

Thông báo là win 7 loại 64 bit cài báo lỗi .

Comment

64 bit thì phèo ra lỗi còn có thể, chứ 32bit mình cài rồi, phè phởn vô tư.
                  bạn thử mở ra rồi run as admin... coi sao ?
                  thử tiếp bằng cách tắt UAC xem sao (hạ xuống tuốt luốt dưới cùng)

Comment

Nguyên văn bởi dvhai08 Xem bài viết
                    Thông báo là win 7 loại 64 bit cài báo lỗi .
                    mình đang sài win7 64bit bản quyền này, có thấy bào lỗi gì đâu.
                    vậy ah.nhưng của em thì cho đĩa vô lúc cài là nó không cho cài nên chuyển sang 16.0 xài lun .anh cũng ở vũng tàu ah,em cũng ở vũng tàu nhưng ở huyên xuyên mộc
                    bạn ở vũng tàu vậy bạn học trường nào, đại học Bà Rịa-Vũng Tàu hay học ở TPHCM.

Comment

em học ở TPHCM .

Comment

bác có thể tham khảo cách cài tại đây : http://www.mediafire.com/?dlnoymmzlfq

Comment

Nguyên văn bởi hoanglongroy Xem bài viết
                          trời đất...mình bỏ đĩa vô cài rần rần...làm gì có vụ cài ko được...mới làm xong cái PCB trên orcard 9.2-win7 đây thôi...
                          Mấy bác ui, e cài dc nhưng ko thể chuyển wa layout dc. Zậy pai làm sao??? nó thông báo lỗi hoài ah.
                          Bác nào có cách sửa chỉ jup e dzoi.

Comment

làm quái gi có đâu

Comment

Về tác giả

Collapse

sonic_kakaka Tìm hiểu thêm về sonic_kakaka

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X