Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ngày hội việc làm CNTT và truyền thông 2008

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ngày hội việc làm CNTT và truyền thông 2008

Chào các bạn,
    Ngày thứ 7, 10-5 tới, khoa CNTT trường đại học Bách khoa Hà Nội kết hợp với hiệp hội phần mềm Việt Nam (VINASA) tổ chức ngày hội việc làm ngành Công nghệ thông tin và truyền thông cho sinh viên các trường đại học trong khu vực Hà Nội thuộc các chuyên ngành: Công nghệ thông tin, điện tử viễn thông, Cơ điện tử và Toán tin ứng dụng. Đây là hoạt động được chuẩn bị rất công phu, với sự tham gia của 30 doanh nghiệp lớn thuộc VINASA, ngoài ra còn có sự góp mặt của các doanh nghiệp cựu sinh viên khoa CNTT đại học Bách khoa Hà Nội. Đến với ngày hội việc làm CNTT & TT 2008, các bạn sẽ có cơ hội
    1. Được tham gia tuyển dụng trực tiếp của các công ty hàng đầu trong lĩnh vực CNTT hiện nay
    2. Tham gia giao lưu và đặt câu hỏi với các doanh nghiệp cựu sinh viên về những khó khăn cũng như thuận lợi trên con đường lập nghiệp của các anh chị, qua đó giúp các bạn định hướng tốt hơn cho nghề nghiệp của mình đồng thời có thể giúp ích rất nhiều những bạn đang có mong muốn được thành lập công ty, được thực hiện ước mơ, hoài bão của bản thân mình.
    3. Tìm hiểu về hướng nghiên cứu và xem một số sản phẩm tiêu biểu của các bộ môn
    trong khoa CNTT Đại học Bách Khoa Hà Nội.

Vậy rất mong các bạn đến tham dự để góp phần cho ngày hội việc làm thành công tốt đẹp cũng như tạo cơ hội cho chính bản thân mình!

Địa điểm cụ thể: Hội trường C2 và phòng hội thảo C2 từ 8h30 sáng thứ 7 ngày 10 tháng 5 năm 2008

Mời các bạn xem thêm thông tin trong file đính kèm
    Attached Files

Về tác giả

Collapse

thuanpv Tìm hiểu thêm về thuanpv

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X