Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cuộc thi LSI-Contest 2012, Nhật Bản đã bắt đầu-thiết kế FFT 16 điểm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cuộc thi LSI-Contest 2012, Nhật Bản đã bắt đầu-thiết kế FFT 16 điểm

Xin chào các bạn,

Cuộc thi thiết kế vi mạch LSI-Contest 2012 đã chính thức bắt đầu, xin vui lòng xem website: LSI Design Contest

Điểm mới của cuộc thi năm nay:
    - Những đội có ý định tham gia sẽ gửi pre-entrysheet cho ban tổ chức cuộc thi trước 30/12/2011 với nội dung là thông báo với BTC là đội sẽ tham gia.

- Nếu đội nào tham dự nhưng chưa có board mạch FPGA để kiểm tra thiết kế của mình thì thông báo để BTC cuộc thi gửi board cho các bạn mượn.

Đây là một cơ hội tốt để SV nước mình thể hiện khả năng thiết kế của mình, và đối với nhưng bạn chưa có nhiều kinh nghiệm trong thiết kế số có thể tích lũy được nhiều kinh nghiệm hơn.

Rất mong sẽ có nhiều bạn SV đến từ nhiều trường đăng kí tham dự

cái này hay đấy nhưng thực sự mình chưa hiểu lắm, có wed nào tham khảo ko bạn
    tom and jery !!!!!!!

Comment

Cảm ơn bạn nhiều. Nó rất bổ ích sinh viên chúng ta.

Comment

Bạn xem kĩ website của cuộc thi nha: LSI Design Contest
        Trong đó, bạn để ý đến mục Specification: miêu tả/hướng dẫn thiết kế.
        Mục entry: Click vào mục này, bạn có thể gửi thông tin của đội bạn để đăng kí tham gia thi, và mượn board FPGA (nếu bạn cần mượn).

Comment

Nước ngoài họ khôn! Mở cuộc thi, thiết kế nào ngon nào xị, ý tưởng nào hay nào mới thì sẽ đc họ phát triển. Cách này là nhanh là hay nhất để tìm ra cái mới, cái sáng tạo. Như kiểu "Thả con săn sắt bắt con cá rô" các bác nhỉ"

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
          Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

Chứ ai cho không bao giờ! Nếu ta không thi thì cũng có người khác thi, đây là cơ hội chứng tỏ cho nước bạn thấy VN ta tuy nghèo tiền nghèo bạc nhưng không nghèo trí nghèo tài . kaka

Comment

Về tác giả

Collapse

tenten2301 Tìm hiểu thêm về tenten2301

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X