Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi 18081511 Xem bài viết
    bánh của e 20' mà, có phải to đâu mà lên đc 40km/h, nếu mà to nữa thì sao nhỉ

loại gì e biết đâu đc test với con trâu điên mà 1 chín 1 10 =))
    Động cơ bác mua của bác nào trên này thế?

Comment

• Nguyên văn bởi hanchjcha Xem bài viết
      kiểu này hàng độc rồi! báo bình rời 48 thì chỉ dùng cho 48v thôi vì nó dựa trên nguyên lý đo vol mà!!!

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
        ồ động cơ của bác mua chợ trời loại bao nhiêu v thế bác, có động cơ mới k bác
        Động cơ 24v250w mới 100% mà , cái này 350k đầy chợ giời !
        Nguyên văn bởi hanchjcha Xem bài viết
        Pin lithium bác mua ở đâu đấy bác?
        Pin mình có thằng em sửa chữa máy tính nó cho . Gom dần , gần nửa năm mới dc 42 quả đấy !

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết

Pin mình có thằng em sửa chữa máy tính nó cho . Gom dần , gần nửa năm mới dc 42 quả đấy !
          cứ tưởng bác có pin như em xe đ đ honda cơ!!!

Comment

e nghĩ chả liên qua đến tốc độ gì đâu báo bình 48 lắp 36 thì nó báo k chuẩn thôi
            đúng rồi bác, e vừa test con Đông cơ lắp trên con xgame là 48v, test thử 36v thấy chậy cũng tít nhưng mà k tít = 48v
            Nguyên văn bởi hanchjcha Xem bài viết
            e k mua của bác nào trên này, mua ở chỗ khác, 1tr8 con đc này đấy ah
            Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
            kiểu này hàng độc rồi! báo bình rời 48 thì chỉ dùng cho 48v thôi vì nó dựa trên nguyên lý đo vol mà!!!
            chuẩn men luôn tks

Comment

Ngon nhể quả pin bé mà công lực ghê gớm heng . E thì chưa có điều kiện chơi acquy tam vậy

Comment

• chào bác 18081511, bác có thể chụp hình cái mã hiệu của động cơ để em tham khảo tí đc ko, em dự là động cơ của bác là 36V đấy, nếu đúng thế thì em có thể nhập cho các bác con đấy với giá không lớn hơn 1,3 triệu, rẻ hơn bác mua rất nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                  chào bác 18081511, bác có thể chụp hình cái mã hiệu của động cơ để em tham khảo tí đc ko, em dự là động cơ của bác là 36V đấy, nếu đúng thế thì em có thể nhập cho các bác con đấy với giá không lớn hơn 1,3 triệu, rẻ hơn bác mua rất nhiều.
                  Vâg để mai e chup rồi up .con đc này e thấy 1 bác bảo là hàng cty ở trong sài gòn lắp ráp .cũng k biết thê nào

Comment

• bác dùng con my1016 đúng không. hàng mới 100% à. em xem trên web toàn 700k

Comment

bác dùng con my1016 đúng không. hàng new 100% à. em xem trên web toàn 700k

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                        chào bác 18081511, bác có thể chụp hình cái mã hiệu của động cơ để em tham khảo tí đc ko, em dự là động cơ của bác là 36V đấy, nếu đúng thế thì em có thể nhập cho các bác con đấy với giá không lớn hơn 1,3 triệu, rẻ hơn bác mua rất nhiều.
                        Vâg để mai e chup rồi up .con đc này e thấy 1 bác bảo là hàng cty ở trong sài gòn lắp ráp .cũng k biết thê nào

Comment

vậy đc của bác thì mua kèm loại giảm tốc nào nhỷ

Comment

• Giới thiệu với các bạn đây là con xe mình mới hoàn thiện

nguyên bản nó là chiếc xe máy điện lucky mình mua cũ được chỉ 500k.xe có ĐC 3p-48v-360W.khi bỏ hết phần nhựa và hàn lại một số thứ thì được như vậy.
                            -đầu xe

-thay mới tay ga yamaha có tích hợp báo bình và công tắc đèn

-giảm sóc sau

-giảm sóc trước như xe spasy rất êm

-chạy 4 bình 12v-12Ah

-chế đèn pha LED siêu sáng với 2 LED luxeon 3W

-xe chạy khá nhanh do đã giảm được khá nhiều trọng lượng so với nguyên bản,tốc độ hơn 40km/h và đi được khoảng 30km.

Comment

ồ động cơ của bác mua chợ trời loại bao nhiêu v thế bác, có động cơ mới k bác
                              Nguyên văn bởi tractoan Xem bài viết
                              bác dùng con my1016 đúng không. hàng new 100% à. em xem trên web toàn 700k
                              Hình như đúng rồi đó bác , chợ giời có 350k thôi ợ . Đi con này cá nhân mình thấy hay hơn con Sanyo nhiều ( nhà có cả 2 con nhé ) khởi động yếu hơn tý nhưng đi cực kỳ thoáng chứ ko bí như Sanyo .
                              Con Sanyo ưu diển dễ lắp , ít hao bình nhưng các bác để ý đi đường bằng lúc nào cũng phải giữ ga , nhả ga ra là nó chậm đi trông thấy ! Còn lắp con này rẻ bèo , 350k cái động cơ quá rẻ so với gì nó mang lại , mình tính nó mòn chổi thì mua luôn con khác thay cũng được chứ chả cần thay chổi =))

Comment

Hình như đúng rồi đó bác , chợ giời có 350k thôi ợ . Đi con này cá nhân mình thấy hay hơn con Sanyo nhiều ( nhà có cả 2 con nhé ) khởi động yếu hơn tý nhưng đi cực kỳ thoáng chứ ko bí như Sanyo .
                                Con Sanyo ưu diển dễ lắp , ít hao bình nhưng các bác để ý đi đường bằng lúc nào cũng phải giữ ga , nhả ga ra là nó chậm đi trông thấy ! Còn lắp con này rẻ bèo , 350k cái động cơ quá rẻ so với gì nó mang lại , mình tính nó mòn chổi thì mua luôn con khác thay cũng được chứ chả cần thay chổi =))
                                đc là hàng tàu hả bác. vậy với 2 bình 12ah thì đi đc khoảng bao nhiêu km bác nhỷ

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X