Thông báo

Collapse
No announcement yet.

led full color trang trí quán cafe .

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• led full color trang trí quán cafe .

có ai biết gì về led full color và bo dk cho nó dc ko em thấy trên mạng nói là dùng bo này dk cho 1hay nhiều dây led 7 màu nhưng em ko biêt cái bo đó như thế nào ai biết gì về nó ko cho em xin chỉ bảo vs .
    Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Nguyên văn bởi hoangthuanhd Xem bài viết
    có ai biết gì về led full color và bo dk cho nó dc ko em thấy trên mạng nói là dùng bo này dk cho 1hay nhiều dây led 7 màu nhưng em ko biêt cái bo đó như thế nào ai biết gì về nó ko cho em xin chỉ bảo vs .
    đã hỏi đến full color rồi lại còn đá xoáy đến cái thằng 7 màu. full color thì cpu nó bán sẵn chạy như kiểu con rồng con rắn đợt 10-10-2010 đó cái này có sẵn chỉ ôm tiền đi mua là được nhưng hơi đắt. còn cpu chạy cho led bảy màu này thì đơn giản là làm được : bạn đưa ra 3 ngõ điều khiển nối với 3 màu của dây đèn 7 màu. bạn pha trộn màu, điều chế PWM là ổn ngay. chắc bạn đang quan tâm đến phần công suất chứ gì? cái này có ngay: dùng con Mosfet IRF44 là có thể tải được chục cái dây 5m.
    chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
    Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangthuanhd Tìm hiểu thêm về hoangthuanhd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X