Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ý tưởng điên rồ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ý tưởng điên rồ

Sắp đến mùa đông rùi, dạo này thời tiết khắc nghiệt lắm, mình đang có ý tưởng về 1 cái máy làm nóng, như kiểu quạt sưởi của bọn trung quốc ấy.
    Các bác cho ý kiến về thiết bị nha. mình chưa bít phải dùng cái j để tỏa nhiệt cả.
    Làm để dùng thui, không cần thương mại, học tập nghiên cứu là chính, anh em thảo luận nha.

haha

em thấy bác cứ làm như cái máy sấy ấy , mình có thể lấy cuộn dây ở trong cái máy sấy cũ , sau có đưa cái motơ vô là xong thôi mà

Comment

ha ha, mua cái bếp lò xo để nhóm than tổ ong là được rồi, cần thì thêm cái quạt nhỏ nữa =)) điên rồ thật. thỉnh thoảng có thể nhóm bếp, nướng ngô khoai. )

Comment

Nguyên văn bởi Huntress1 Xem bài viết
        Sắp đến mùa đông rùi, dạo này thời tiết khắc nghiệt lắm, mình đang có ý tưởng về 1 cái máy làm nóng, như kiểu quạt sưởi của bọn trung quốc ấy.
        Các bác cho ý kiến về thiết bị nha. mình chưa bít phải dùng cái j để tỏa nhiệt cả.
        Làm để dùng thui, không cần thương mại, học tập nghiên cứu là chính, anh em thảo luận nha.
        cái này cũng đơn giản thôi hồi trc cung như bạn k biết j nhưng đy đó đây thì cũng tự làm đc 1 cái tự chế.^^
        cái này thì bạn ra mấy quán bán đồ điện mua vài cái ống dây maiso mà trong mấy cái đèn sưởi TQ nó vẫn làm ý.mấy quán đó chắc là nó có bản rời hoặc ra quán nào nó bán nhiều đèn sưởi ý.mua khoảng 2 cái về.sao đó bạn làm cái hộp = gỗ cũng đc rồi đấu qua 1 cái contac và tiếp là cái ống maiso tương tự như cái bóng điện thôi.bên ngoài cái hộp mà cái phần trống để tỏa nhiệt bạn cũng có thể mua thép lưới đề phủ lên cho an toàn nhưng nhớ cách điện tốt k thì...kkk
        vài lời góp ý tý
        good luck !!!!

Email:
        Gmail:

Comment

Làm quả ampli đèn, vừa nghe nhạc vừa sưởi ấm
          Vẫn biết mỗi lần xa là một lần về lại...

Comment

Về tác giả

Collapse

Huntress1 Tìm hiểu thêm về Huntress1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X