Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mo phong voi Matlab

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mo phong voi Matlab

AE cho minh hỏi làm sao có thể làm cho 1 đối tượng hình ảnh chuyển động trong MATLAB .AE nào biết chỉ cho mình vài link trong Help Matlab , hay oline Thank!

Có AE nao giúp mình với .Thank!

Comment

"làm cho 1 đối tượng hình ảnh chuyển động trong MATLAB " là cái gì? Bạn có thể noi ro hơn được ko? Tôi có 1 đường link mô phỏng hệ thống xe lửa chuyển động:http://www.library.cmu.edu/ctms/ctms/model/model.htm
      Hi vọng giúp đươc cho bạn...

Comment

Có lẽ bạn muốn làm animation trong MATLAB?

Trong Matlab có 3 cách tạo hình ảnh chuyển động, thí dụ về tạo hình ảnh từ trường (hoặc vector) quay trong máy điện chẳng hạn. Để tìm hiểu về các phương pháp này, bạn có thể gõ từ "animation" trong help của Matlab, bạn sẽ tìm ra ngay câu trả lời.

Với những hình ảnh có kích thức lớn (chiếm nhiều bộ nhớ), bạn có thể sử dụng phương pháp tạo movies. Bạn còn có thể lưu animation của bạn thành một file .avi.

Chúc thành công!

VVinhh

Comment

em muốn lập trình mô phỏng cơ cấu tay quay con trượt.có thể thay đổi tốc độ, và chiểu dài của tay quay.mong được giúp đỡ. cảm ơn mọi người

Comment

anh em nao giup em voi.chua hoc ti matlab nao ma thay da bat ve nha viet chuong trinh phan mem matlab roi.em dang hoc quy hoach toan hoc len thay cho 1 bai toan va bat giai bang matlab va lop chuong trinh do cho thay.ma em chnag biet ti gi ve matlab ca.cac dai su huynh cuuu em voi.chi con 5 ngay nua la em phai lopp roi.huuuuuuuuuuuuuuuuuu

Comment

làm sao để học lí thuyết điều khiển tự động thông qua matlab em mới được tiếp xúc với matlab từ năm 2 nên ko biết làm sao để áp dụng vào lí thuyết điều khiển giúp em với nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

hpl2008 Tìm hiểu thêm về hpl2008

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X