Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Circuit Cellar Magazines !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Tuyệt cú mèo. Bác đã download hết chưa chứ em mới download được file cuối mà thằng rapidshare nó bắt em phải đợi 77 phút nữa mới được download tiếp.
    “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

Oh em phát hiện ra một mẹo nhỏ, tắt nguồn modem ADSL và bật lại thế là rapidshare cho download tiếp.
      “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

May bac oi,thang Rapidshare nay mo choi ko duoc.down chang duoc.neu duoc bac cho em xin wa email nha nha:ngquocquan@gmail.com.

Comment

Re:

Hix hix, sao mình ko down đc = rapidshare. Nó báo :"Your IP-address ... is already downloading a file", mà sao chờ woài ko thấy gì hêtt. Ai có gửi dùm mình wa mail đi (davidryan_911@yahoo.com). Thanks in advance.
          |

Comment

Dung vay, con chuoi hon nua la tai ha ko the download duoc. Ai co thi cho tai ha xin voi. Tai ha dang o HN.
            vienthong@visl.gov.vn
            Thank !
            Troi ko so dat ko so chi so minh ko biet so

Comment

Nếu vậy thì chỉ còn cách là up lại thôi ! kiếm thằng khác đi chứ rapidshare nó không ổn định chóng bị căt lắm !
              Mạch nạp Little Programmer
              MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Comment

hơ hơ, các bác cứ down bằng OPERA, máy cái link trên thêm .html vào và dán vào OPERA là down tuốt, thằng rapidshare này không hỗ trợ tăng tốc bằng chương trình khi ta xài free nên down bằng IE dễ bị đứt lắm, các bác down bằng OPERA nó hỗ trợ resume hay cực!

Comment

Có một chương trình download rapidshare hay lắm. Đó là USDownloader. Chương trình cho download liên tục các file từ rapidshare về mà ko phải chờ gì cả. Chỉ may ra chờ duy nhất thời gian chương trình kết nối đến server thôi. Tuy tốc độ khá chậm (chậm hơn so với download bằng các chương trình tăng tốc) nhưng cũng không đến nỗi nào. Ngoài rapidshare, nó còn có thể tải các file từ megaupload và một số site thông dụng khác.
                  Các cậu có hay bị trường hợp vào Megaupload nó cứ báo là phải download bằng premium gì gì đúng ko. Đưa vào chương trình này là chạy ngon.

Vào đây nhé:
                  http://www.dimonius.ru/dusd.php
                  Site là tiếng Nga nhưng chương trình là tiếng Anh.

Các chương trình tăng tốc download đều có thể sử dụng được khi download file từ rapidshare. Tớ đang dùng Internet Download Manager. Tải ngon lành.
                  Lai như lưu thuỷ hề, thệ như phong
                  Bất tri hà xứ lai hề, hà sở chung

Comment

Cám ơn Vo_Duy_Thanh nhiều
                    Núi cao bởi có đất bồi
                    Núi chê đất thấp, núi ngồi ở đâu?
                    Muôn dòng sông đổ biển sâu
                    Biển chê sông nhỏ, biển đâu nước còn?

Comment

Về tác giả

Collapse

hvktqs1987 Tìm hiểu thêm về hvktqs1987