Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm mua miếng phát nhiệt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm mua miếng phát nhiệt

Mình đang muốn tìm chỗ bán miếng phát nhiệt dùng trong mấy món đồ sưởi ấm cầm tay của TQ, nó giống như một sợi dây đồng được cán mỏng rồi xếp lại thành hình zic zac và dán băng dính cách điện hai mặt.
    Trông nó giống như hình mình đính kèm dưới đây :

Click image for larger version

Name:	IMG_20121221_141707.jpg
Views:	1
Size:	81.5 KB
ID:	1415547

Bác nào biết chỗ bán chỉ giùm mình nhé

cái này hình như ở Vn k có bạn ah. bạn đặt hàng online nhé. aliexpress.com, tên sp la thermoelectric. Mình cũng đã mua 3 cái hết khoảng gần 20$.

Comment

bác có thể qua mấy cái shop thú nuôi là có

Comment

Nguyên văn bởi thimen1991 Xem bài viết
        cái này hình như ở Vn k có bạn ah. bạn đặt hàng online nhé. aliexpress.com, tên sp la thermoelectric. Mình cũng đã mua 3 cái hết khoảng gần 20$.
        Bác nhầm rồi, thermoelectric là miếng điện nhiệt theo hiệu ứng Peltier, nó khác hẳn cái này, cái này chỉ sinh nhiệt làm nóng mà ko làm lạnh giống thermoelectric được

Nguyên văn bởi leotran2307 Xem bài viết
        Bác có link hay địa chỉ chỗ nào bán mấy cái như thế này ko, chỉ mình với

Comment

Nguyên văn bởi thimen1991 Xem bài viết
          Bác nhầm rồi, thermoelectric là miếng điện nhiệt theo hiệu ứng Peltier, nó khác hẳn cái này, cái này chỉ sinh nhiệt làm nóng mà ko làm lạnh giống thermoelectric được

Nguyên văn bởi leotran2307 Xem bài viết
          Bác có link hay địa chỉ chỗ nào bán mấy cái như thế này ko, chỉ mình với

Comment

Về tác giả

Collapse

geist Tìm hiểu thêm về geist

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X