Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[HCM] Tìm mua relay 17-20A cho lò vi sóng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [HCM] Tìm mua relay 17-20A cho lò vi sóng

Cái relay Ong Chuan 302WP2-1AH-C 12VDC 17A/250VAC của lò vi sóng Electrolux bị chập, bạn nào biết ở đâu bán con này hoặc tương đương không?

Nguyên văn bởi tuan801 Xem bài viết
    Cái relay Ong Chuan 302WP2-1AH-C 12VDC 17A/250VAC của lò vi sóng Electrolux bị chập, bạn nào biết ở đâu bán con này hoặc tương đương không?
    Ra chợ Nhật Tảo hay Vĩnh Viễn mua rờ le này. Nếu không có thì ghé qua chợ Khu Dân sinh đường Nguyễn Công Trứ-Ký Con tìm . Giá tối đa chừng 20K. Còn không có nữa thì hỏi anh Dũng ở chợ Dân sinh lấy hàng rả từ trong máy ra. Nhớ đem theo mẫu để so sánh.
    Thân chào.

Comment

Cảm ơn bạn. Mình đã mua được ở Nhật Tảo rồi - hàng rã máy.

Comment

các anh chị ơi cho em hỏi nếu không tìm mua đúng role này thì có thể mua role thay thế được không? em đang tìm mua con relay 112LM1P 12v 4 chân mà không có thì phải làm sao?
        thanks! anh chị nhìu

Comment

bạn có thể thay thế bằng relay 65.61.9.012.0300 : 20A, 12VDC, 6 chân, 1 NC, 1NO; cần gì liên lạc vơi mình nhé
          Nguyên văn bởi alibaba007 Xem bài viết
          các anh chị ơi cho em hỏi nếu không tìm mua đúng role này thì có thể mua role thay thế được không? em đang tìm mua con relay 112LM1P 12v 4 chân mà không có thì phải làm sao?
          thanks! anh chị nhìu
          Mai Thi Thanh Long (Sales Engineer)
          MB: 0988244012
          Yahoo/skype: thanhlong_87bp
          Email: long.mai@vietautomation
          website:

Comment

Về tác giả

Collapse

tuan801 Tìm hiểu thêm về tuan801

Bài viết mới nhất

Collapse