Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chào hỏi " những người mới đăng nhập thì vào đây '

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chào hỏi " những người mới đăng nhập thì vào đây '

Em xin chào các bác , các anh, các chị trong diễn đàn !
    Lời đầu , em rất lấy làm vui sướng khi phát hiện ra diễn đàn này.
    Bản thân em là người rất ham mê các kỹ thuật điện tử, điện dân dụng . Gu của em là thiết bị âm thanh cho gia đình, chuyên DIY các loại thiết bị âm thanh .
    Mong muốn của em là " Học, học nữa , học mãi ". Và cùng nhau chia xẻ nhưng gì mình có được.
    Hiện em đang công tác , làm việc tại hãng LINN Audio của Anh quốc.
    địa chỉ 184 Xuân Diệu HN. DT: 0989087632
    Chữ " Nhẫn " trong mỗi con người chúng ta?

Cảm ơn sự quan tâm của bạn, hiện nay box "Điện tử dân dụng" đang rất cần những đóng góp những người say mê kỹ thuật như bạn để hâm nóng lĩnh vực này. Mỗi mình anh "Nguyễn Đình Vân" độc diễn ở đó nên có khi anh đặt ra câu hỏi rồi anh lại tự trả lời .

Comment

Nguyên văn bởi BinhAnh
      Cảm ơn sự quan tâm của bạn, hiện nay box "Điện tử dân dụng" đang rất cần những đóng góp những người say mê kỹ thuật như bạn để hâm nóng lĩnh vực này. Mỗi mình anh "Nguyễn Đình Vân" độc diễn ở đó nên có khi anh đặt ra câu hỏi rồi anh lại tự trả lời .
      Em cũng thấy bác Vân toàn "tự làm tự sướng",nhưng than ôi lực bất tòng tâm công phu chửa có nên không dám ra giang hồ.

Comment

Tui có thằng bạn thân rất mê âm thanh và các đồ điện twr liên quan (cũng dân E mà), nó vừa lắp bộ khuếch đại bóng điện tử, nghe cũng phê. Hôm nào rảnh tui gọi cho bạn nha, rỗi gặp nhau trò chuyện chút.Tui ở Hà Nội mà.
        Ở đời khác thường, làm sự nghiệp phi thường...Cùng thì tự tốt lấy ta, đạt thì đem hạnh phúc cho thiên hạ.---(Gia Cát Khổng Minh)

Comment

Về tác giả

Collapse

hatiendung Tìm hiểu thêm về hatiendung

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X