Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin hỏi về việc mua bán trao đổi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin hỏi về việc mua bán trao đổi

Hiện forum chỉ có nơi tìm mua linh kiện,nhưng không có chỗ bán,trao đổi của những cá nhân.Ví dụ em thừa 3 con MCU cần bán thì không biết có thể post vào đâu ạ

Bạn có thể vào đây để trao đổi hoặc nhượng lại
    http://www.dientuvietnam.net/forums/...%85n-ph%C3%AD-...

Comment

em cũng thắc mắc vấn đề này,diễn đàn nên lập ra 1 box chung dành riêng cho mua và bán chứ đừng có mua không như vậy,thứ mình không sử dụng đến nhưng lại rất cần thiết với người khác,mình không đem ra sao họ biết mình có được,ở các diễn đàn khác mua và bán đều song hành với nhau cả,box cửa hàng phế liệu ghi rõ ràng là miễn phí,mình lại đặt vấn đề bán lấy tiền,nghe chẳng hợp tí nào,mong mod bổ xung thêm cho các thành viên dễ dàng trao đổi,chắc chắn rằng mục bán sẽ sôi nổi hơn mua,em xin đảm bảo là thế

Comment

Nguyên văn bởi thinking Xem bài viết
        em cũng thắc mắc vấn đề này,diễn đàn nên lập ra 1 box chung dành riêng cho mua và bán chứ đừng có mua không như vậy,thứ mình không sử dụng đến nhưng lại rất cần thiết với người khác,mình không đem ra sao họ biết mình có được,ở các diễn đàn khác mua và bán đều song hành với nhau cả,box cửa hàng phế liệu ghi rõ ràng là miễn phí,mình lại đặt vấn đề bán lấy tiền,nghe chẳng hợp tí nào,mong mod bổ xung thêm cho các thành viên dễ dàng trao đổi,chắc chắn rằng mục bán sẽ sôi nổi hơn mua,em xin đảm bảo là thế
        Có vào mà ko có ra là phải đi bác sĩ.
        Xuất nhập phải cân đối-Xuất siêu hay nhập siêu kinh tế sẽ ra sao?

Comment

em tham gia nhiều diễn đàn rồi,bán luôn sôi động hơn mua,phần lớn các bác thường giới thiệu tới những nơi chuyên cung cấp đồ mới,trong khi có rất thành viên có đồ không dùng đến để bán,càng nhiều người cung cấp thì càng tốt cho người tiêu dùng chứ,mà thôi có lẽ ý kiến của em và chủ thớt cũng chả được để tâm,chẳng nói làm gì nữa

Comment

Mình thấy nếu trao đổi đồ cũ thì vào topic phế liệu trực tuyến là được rồi, còn nếu muốn quảng cáo chào hàng thì đã có box Quảng cáo sản phẩm.
            Đây là diễn đàn trao đổi về kỹ thuật, mình nghĩ sẽ không ai muốn biến nơi này thành cái chợ (nhất là khi website hoạt động phi thương mại và còn thiếu người quản lý).

Nhưng dù sao thì, khi một người Việt Nam có nhu cầu về "điện tử", họ có thể nghĩ đến dientuvietnam. Và hy vọng rằng, một ngày nào đó, tất cả mọi người đến với dientuvietnam, dù với bất cứ băn khoăn gì, đều sẽ ra về với đáp án thỏa đáng.

Comment

Về tác giả

Collapse

solarprism Tìm hiểu thêm về solarprism

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X