Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ai có Visual Nastran Desktop 4D 2004?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ai có Visual Nastran Desktop 4D 2004?

Các bác ui, em hỏi thế này biết là phạm luật của diễn đàn nhưng mà em đang cần gấp License key của Visual Nastran Desktop 4D 2004 SP2 vì bản demo của nó không save được, bác nào có không cho em với? Thanks các bác trước nhé.
    Last edited by escapevn; 22-09-2005, 03:35.

Hic, không ai có à? Bác Falleaf ui, bác có phần mềm này không? share cho em với!

Comment

Gớm các bác kẹo kéo quá, chẳng chịu share cho anh em gì cả. Em ***** được rồi, mất mấy ngày liền. Nói chung là ko nên xin mấy ông diễn đàn cái gì cả.
      Last edited by escapevn; 24-09-2005, 00:39.

Comment

Bạn ra ngoài chỗ bán đĩa Bách Khoa 9 đối diện cổng sau Tô HIến Thành (trường BK TP ) á ,mua có 7000d ,cái đó ***** bằng nFLext <= ko nhớ rõ lắm ,***** cũng hơi phức tạp tí ,nếu ko làm được thì mình sẽ chỉ ,nhưng ko khó lắm đâu .Ah ,ai có tài liệu thì về Nastran thì post lên nha ,hôm nay ko đem usb nên bữa sau mình post sau hen .Mấy u xem trong trang web này nè ,nhiều film demo lắm coi rất trực quan ,nhớ coi bằng quick time nha :
        http://www.krev.com/vn4d/tutorial.html
        Last edited by chukhivuitinh; 08-12-2005, 20:19.

Comment

trời ah, lên mạng search là ra liên chứ đâu, mua đĩa chi cho tốn kém. Nếu bác kiếm không ra thì gửi mail cho em, em gừi cho bác . mechatronics01@yahoo.com
          --->

Comment

Visual Nastran Desktop 4D 2004 SP2 để làm cái gì thế [] ???
            Vẫn biết mỗi lần xa là một lần về lại...

Comment

Nguyên văn bởi qmk
              Visual Nastran Desktop 4D 2004 SP2 để làm cái gì thế [] ???
              ah, đây là phần mềm mô phổng cơ khi rất tốt đó bác.Nếu bác muốn biết thêm thì bác vào đây xem đi http://www.mscsoftware.com .
              --->

Comment

Các bác ơi, có bác nào ***** được Visual Nastran rồi chỉ cho em với.
                Em ***** được 1 lần rồi nhưng remove đi, giờ làm lại không thể làm được. Mất 2 ngày của em rồi.
                |

Comment

Nguyên văn bởi thangngo Xem bài viết
                  trời ah, lên mạng search là ra liên chứ đâu, mua đĩa chi cho tốn kém. Nếu bác kiếm không ra thì gửi mail cho em, em gừi cho bác . mechatronics01@yahoo.com
                  Ban Thangngo ơi, bạn có phần mềm Visual nastran thì cho mình xin với, tìm khắp nơi mà không thấy. nếu có bạn cho mình xin với nhé (có *****) Cám ơn bạn nhiều. email của mình: truclechinh@gmail.com

Comment

Visual Nastran lúc trước mình có dùng thử, ***** được nhưng lâu roài hông cài lại nên không nhớ, nhưng hình như đâu có phức tạp lắm đâu nhỉ, để chờ ít bữa nữa sửa xong cái máy để bàn em gửi file ***** cho các bác,con bác nào muốn tìm phần mềm Visual Nastran hay các phần mềm khác thì vào chữ ký của tui đó.
                    Pic,dsPic,H-Bridge,A/D,D/A,Sensor...

Comment

Em đang phải tìm hiểu NASTRAN và PATRAN của MSC, em đang down torrent từ monova khá nhanh http://www.monova.org/details/371581...AN%202004.html

Visual có dễ dùng hơn không vậy?

Comment

Visual Nastran cũ rồi, ít người xài phần mềm đó lắm.chỉ có mấy ông thầy ở BK ko biết nghĩ sao lại lôi cho sv học phần mềm này

Comment

Về tác giả

Collapse

escapevn Tìm hiểu thêm về escapevn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X