Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chọn động cơ cho thang máy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chọn động cơ cho thang máy

chào các bro.
    đang làm đồ án môn Truyền động điện về hệ thống thang máy, Bro nào có tư liệu tính chọn động cơ cho thang máy,phương pháp chọn động cơ cho thang máy, thì cho e xin hic,còn 2 tuàn nữa là báo cáo rồi nhưng e vẫn tìm ra tư liệun, help me,please !!!!!!

co ai co mach den giao thong va mach tu dong cua thang may gui gium em nha
    em rat can gap xin cam oi
    |

Comment

bạn về HẢI PHÒNG tôi chỉ cho tất cả đều chạy 89c52
      card điều khiển đèn đường.
      card điều khiển thang máy.(THIÊN NAM ELEVATOR)
      Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Nguyên văn bởi vietdung Xem bài viết
        bạn về HẢI PHÒNG tôi chỉ cho tất cả đều chạy 89c52
        card điều khiển đèn đường.
        card điều khiển thang máy.(THIÊN NAM ELEVATOR)
        Khâm phục pác thật đó. 89 mà điều khiển được cả thang máy thì ghê thật. Pác có thể fix lên cho anh em nghía cái được không. Em chỉ dùng PLC, rất gét dùng VXL vì nó nhiễu tùm lum. Không biết pác làm cách nào. Mail của em là : dochanh_uct@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi chipcoi Xem bài viết
          Khâm phục pác thật đó. 89 mà điều khiển được cả thang máy thì ghê thật. Pác có thể fix lên cho anh em nghía cái được không. Em chỉ dùng PLC, rất gét dùng VXL vì nó nhiễu tùm lum. Không biết pác làm cách nào. Mail của em là : dochanh_uct@yahoo.com
          Bạn đã xem thang máy THIÊN NAM chưa?(Nếu mà chưa được nhìn thấy thì về HẢI PHÒNG tôi cho bạn thưởng lãm)
          MPU-161B Chạy 89C52 lên đến 16 tầng.
          Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

sao ban keu ve hai phong coi thang thien nam hoai vay ban vao nam cho ban coi thang may tu dong ban lay logo cua huu duy dau ban biet gi ve thang huu duy

Comment

Tôi cũng đang cần tìm tại liệu nói về động cơ thang máy bác nào có dữ liệu pót cho anh em huynh đệ chúng em làm thử xem sao?

Comment

Nguyên văn bởi vietdung Xem bài viết
                Bạn đã xem thang máy THIÊN NAM chưa?(Nếu mà chưa được nhìn thấy thì về HẢI PHÒNG tôi cho bạn thưởng lãm)
                MPU-161B Chạy 89C52 lên đến 16 tầng.
                Xem cái thang mà làm gì. vấn đề là mạch của bạn thiết kế như thế nào.

Trong thời đại Internet, ngồi một chỗ liên thông được với cả thế giới mà bạn bảo phải về Hải Phòng xem cái thang máy, đúng là quá ... chuối. Có cái gì hay thì post lên cho anh em cùng học hỏi có phải là "sành điệu" hơn không nào ?

Nếu không biết gì thì im lặng mà học, biết chút gì thì trao đổi nhau cùng học tập, nói kiểu đó người ta phản ứng rồi nói sao mà xui.

Lan Hương.

Comment

Về tác giả

Collapse

luongthenhan Tìm hiểu thêm về luongthenhan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X