Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các anh ơi có ai có tài liệu về thủy lực cho em với ạ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các anh ơi có ai có tài liệu về thủy lực cho em với ạ

em đang rất cần tài liệu về các hệ thống thủy lực trong máy xây dựng nói riêng và máy công nghiệp nói chung.các anh có tài liệu cho em với vd (hệ thống điều kiển,van,...và đặc biệt các hình vẽ minh họa các quá trình hoạt động)thanks

Ui, riêng MXD đã có ti tỉ loại rồi đấy! Bít đ.c cần thể loại nào ...
    |

Comment

em cần hệ thống thủy lực trong máy đào 1 gầu( xúc) máy ủi.các anh có tài liệu cho em nhé,thanks

Comment

hic hic.ko có ai có tài liệu về thủy lực à,có thì chia sẻ chút cho anh em cùng tiến bô nào,thủy lực hay vậy mà ko có ai quan tâm tới,

Comment

co sach cua ban can,he thong dieu khien bang thuy luc cua NXBGD do PTS NGUYEN NGOC PHUONG,

Comment

co bac nao co tai lieu ve khi nen thuy luc giup em voi a ! Thanks

Comment

Nguyên văn bởi sonlam_mxd Xem bài viết
              em đang rất cần tài liệu về các hệ thống thủy lực trong máy xây dựng nói riêng và máy công nghiệp nói chung.các anh có tài liệu cho em với vd (hệ thống điều kiển,van,...và đặc biệt các hình vẽ minh họa các quá trình hoạt động)thanks
              ban đã có tài liệu chưa nếu chưa có bạn có thể vào trang này nhiều tài liệu lắm( xemaycongtrinh.com.vn)chúc bạn thành công

Comment

Bạn có thể tìm mua quyển sách " Sửa chữa hệ thống thủy lực trên ô tô và máy kéo "tham khảo sách dịch của Nga cũng khá lâu rồi tôi không nhớ rõ
                Còn các tài liệu thủy lực về máy xây dựng thì các sách khác mà tôi được biết không nói tới, mà nó là tài liệu không được lưu hành của các hãng chuyên về máy xây dựng như komasu,huyndai... thì rất khó kiếm chỉ có người làm trong hãng mới có thôi
                nếu bạn nghiên cứu nhiều về máy thủy lực thì hệ thống thủy lực của các máy đó cũng không khó đâu!

Comment

Về tác giả

Collapse

sonlam_mxd Tìm hiểu thêm về sonlam_mxd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X