Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hệ thống điện và thuỷ lực khí nén

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hệ thống điện và thuỷ lực khí nén

bác nào cao siêu có thể giải thích hộ em các con này làm nhiệm vụ gì và model của nó là thế nào với. có thể mail cho em qua địa chỉ toantong82@yahoo.com. em xin cảm ơn
    Attached Files

có sư huynh nào có tài liệu về lý thuyết khí nén ko cho em với.em sắp thi học kì rồi.cảm ơn các sư huynh

Comment

em sắp thi môn học MÁY ĐIỀU KHIỂN CHƯƠNG TRÌNH SỐ có ai có tài liệu về nó ko post lên cho em với.cảm ơn rất nhiều

Comment

Nguyên văn bởi toantong82 Xem bài viết
        bác nào cao siêu có thể giải thích hộ em các con này làm nhiệm vụ gì và model của nó là thế nào với. có thể mail cho em qua địa chỉ toantong82@yahoo.com. em xin cảm ơn
        Không biết có phải hàng khai thác không để anh em đến mua mấy thứ về dùng chơi?

Comment

Mình đã xem file gửi kèm, không hiểu bạn hỏi cái gì chứ, mấy thứ ấy là thiết bị trong một hệ thống động lực và điều khiển, ví dụ Áp tô mát không khí thì trong ngành điện gọi là ACB, có tác dụng đóng, ngắt bằng tay, bằng motor, bằng điều khiển tự động...cầu chì tác động nhanh thực ra chỉ là cái cầu chì ống...nếu bạn là dân điện thì mới hiểu được, nếu cần gì mail cho mình ( Bản vẽ điều khiển, hệ thống thuỷ lực bạn cần...) chứ hỏi thế này giải thích lâu lắm,
          deltadung2011@gmail.com

Comment

các bác có ai biết về khí nén cho em hỏi chi tiết về kích thước và thông số của chuẩn kết nối G1/2, G1/4, g1/8.....????

Comment

Về tác giả

Collapse

toantong82 Tìm hiểu thêm về toantong82

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X