Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm vật liệu cơ khí

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm vật liệu cơ khí

Mình xin mở mục này mọi người cùng vào chia sẽ, vì mình thấy đôi khi làm việc ji thì rất khó tìm hiểu được tìm loại vật liệu cần thiết ở đâu, mọi người cùng chia sẽ nhé.

Mình bắt đầu bằng việc cho mình hỏi ai biết chỗ nào bán loại nhôm kêt cấu trong hình vẽ, và giá cả bao nhiêu.
    đây là loại nhôm mà mình tìm mải ở hn mà không thấy, nó dùng nhiều trong các thiết bị giáo dục của bon Tây, như Festo...
    Attached Files

Comment

sao ko có bác nào vào trả lời ta,
      bác nào biết thì gúp E với, đây là loại nhôm đặc biệt: thẩm mỹ, và cứng.

Comment

help me
        Attached Files

Comment

Bạn thử số này : 0984 035 598

Mình công nhận là chủ đề này rất quan trọng cho những người đang làm thiết kế thiết bị cụ thể . Tìm nguồn vật liệu rất khó .

Câu hỏi của mình : Mình tìm gấp các dây điện trở bằng Vôn fo ram (chính là Tunsteng ) .

Câu hỏi phụ : loại dây mai so bán ngoài chợ dùng cho bếp điện ấy là vật liệu gì ?

Comment

Nguyên văn bởi manh_th Xem bài viết
            Nhôm này rất cứng và đẹp nhưng không bán đại trà như nhôm làm cửa. có nhiều cty ở HN nhập riêng nhôm này về thiết kế cho sản phẩm của họ, chỗ tôi có nhiều nhôm này, thanh vuông , hình chữ nhật, hộp, mảnh...
            Nhưng tiếc quá không bán, nếu mua nhiều có lẽ sẽ bán.
            Attached Files

email:mahaco@fpt.vn

Comment

Công nghệ

Có phải công nghệ này ko? Xin tham khảo: Die casting-Đúc kim loại
              Nội dung:
              Cần bán gấp máy đúc áp lực, slevee, piston.

Comment

Nguyên văn bởi hoctro89xxx Xem bài viết
                Nhôm này rất cứng và đẹp nhưng không bán đại trà như nhôm làm cửa. có nhiều cty ở HN nhập riêng nhôm này về thiết kế cho sản phẩm của họ, chỗ tôi có nhiều nhôm này, thanh vuông , hình chữ nhật, hộp, mảnh...
                Nhưng tiếc quá không bán, nếu mua nhiều có lẽ sẽ bán.

Chỗ bạn dùng cái gì để cắt thanh nhôm đó? Mình thấy nếu dùng máy cắt thông thường thì các thanh sẽ không được bằng nhau khin khít nên khi lắp vào sẽ vẹo...,?
                The road ahead

Comment

Nguyên văn bởi tinhthanthep Xem bài viết
                  Chỗ bạn dùng cái gì để cắt thanh nhôm đó? Mình thấy nếu dùng máy cắt thông thường thì các thanh sẽ không được bằng nhau khin khít nên khi lắp vào sẽ vẹo...,?
                  Phần nào cần chính xác thì đặt bên cung cấp cắt cho (TQuốc)- vì họ có đủ máy móc. Còn thường thì...dùng máy cắt nhôm thôi.

Comment

Giá cả mấy thanh nhôm định hình này là thế nào hả bạn? cho mình cái thông số để tham khảo. Thanks
                    The road ahead

Comment

bác hoctro89xx xem kĩ xem có loại nhôm như trên của E không, chứ mấy cái bác đưa đâu có loại nào đẹp đâu.

Comment

bác hoctro89xx xem kĩ xem có loại nhôm như trên của E không, chứ mấy cái bác đưa đâu có loại nào đẹp đâu.
                        Nhôm này có nhiều mã, cứng đẹp khỏi chê. ghép với nhau thì ra các loại sản phẩm. Nó có hình chữ nhật, hình vuông, chữ U..đủ.
                        Như đã nói rất tiếc , còn có khoảng 5 tạ nên không bán được.
                        đợi đợt sau nhập sẽ alô đến xem, ưng mã nào thì ghép mua chung cho thôi

Comment

Bác có bulong ốc vít đi kèm không? Mấy chi tiết lắp ghép này cũng là loại chuyên dùng cho nhôm định hình không có bán trên thị trường.
                          The road ahead

Comment

Về tác giả

Collapse

manh_th Tìm hiểu thêm về manh_th

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X