Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ROBOCON 2010, chủ đề và luật thi đấu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Anh em nào biết cho mình một câu trả lời giúp nhé. Mình muốn hỏi là Trong điều luật ghi là các đội thi đấu phải thuộc "University", vậy trường Trung cấp muốn tham gia sân chơi này có được không ?
    Chân thành cảm ơn !

Comment

sao không post link xem luôn đi

Comment

Nguyên văn bởi Chip_Chip Xem bài viết
        Anh em nào biết cho mình một câu trả lời giúp nhé. Mình muốn hỏi là Trong điều luật ghi là các đội thi đấu phải thuộc "University", vậy trường Trung cấp muốn tham gia sân chơi này có được không ?
        Chân thành cảm ơn !
        Câu hỏi của bạn khá hay!
        mình nghĩ là sinh viên thì ai cũng tham gia được. Nhưng trung cấp thì là học sinh nên chắc là không được.

Comment

co ai co y tuong moi k nhi .toan la kep, so lo,giac mut ,con gi moi hon k

Comment

Năm ngoái vòng miền Nam có trường trung cấp nghề kinh tết kỹ thuật số 2 tham gia đó bạn. Thi đấu khá ấn tượng. Có 1 trận vượt qua đại học bách khoa tphcm

Comment

Vậy thì phải nhanh chân xin thầy làm vài con chiến thôi....hà hà....

Comment

Nguyên văn bởi leemjnhwuong Xem bài viết
                Câu hỏi của bạn khá hay!
                mình nghĩ là sinh viên thì ai cũng tham gia được. Nhưng trung cấp thì là học sinh nên chắc là không được.
                Bây giờ thì THPT cũng thi được hết, giỏi hết cả rồi mà, vài năm nữa thì THCS cũng tham gia thi đấu Robocon cho coi

Comment

Về tác giả

Collapse

tristan47 Tìm hiểu thêm về tristan47

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X