Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cảm biến phát hiện vật

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cảm biến phát hiện vật

mình làm đề tài rót nước vào chai,để nhận biết chai cao thấp và chai bể thì mình phải dung cảm biến j.pro chỉ giúp mình với.ai biết về cân động trên băng tải thì hướng dẫn cho mình với!!!!!!!!

Nguyên văn bởi anhductam Xem bài viết
    mình làm đề tài rót nước vào chai,để nhận biết chai cao thấp và chai bể thì mình phải dung cảm biến j.pro chỉ giúp mình với.ai biết về cân động trên băng tải thì hướng dẫn cho mình với!!!!!!!!
    trên thị trường bây giờ hầu như hãng nào cũng có cảm biến mà bạn cần, chịu khó lục trong mấy cái catalog là có liền chứ gì (Autonic, Omron hoặc bất cứ hãng nào cũng có cả)
    còn cái cân băng tải thì mục đích dùng để làm gì: kiểm tra trọng lượng hàng đủ-thiếu, cân hàng đi qua băng tải, cân phối liệu ???
    |

Comment

cân trọng đủ thiếu đó bạn, xem lượng nước rót có đủ ko ấy mà

Comment

để kiểm tra trọng lượng chai xem lượng nước rót vào chai có đủ ko

Comment

Nguyên văn bởi anhductam Xem bài viết
          để kiểm tra trọng lượng chai xem lượng nước rót vào chai có đủ ko
          Nếu như vậy thì chỉ cần dùng cảm biến phát hiện mức nước trong chai là đủ rồi, đâu cần phải dùng tới cân kiểm tra.
          |

Comment

mun kiểm tra mức nước thì phải dùng cảm biến nào ban

Comment

2!

nếu thế thì phải dùng cảm biến siêu âm

Comment

minh da xem cau hoi cua ban roi,minh chỉ biet can bang tai trong nganh xi măng thoi,neu ban can thi nt cho minh qua nich: haiphuctb0912@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi leduchoan Xem bài viết
                  nếu thế thì phải dùng cảm biến siêu âm

Đo mức nước trong chai thì không cùng cảm biến siêu âm được đâu. Miệng chai nhỏ, làm sao lắm đặt cảm biến. Tốt nhất là dùng cảm biến tiệm cận loại điện dung.

Comment

held. tìm mua cảm biến

Chào các bạn. Hiện Nay mình đang làm đề tài về đóng mở cửa tự động dùng cảm biến, mà ko biết dùng loại nào. Các bạn chỉ giúp mình với (giá cả cũng mềm chút các bạn nhá, sv mà)

Comment

Mắt hồng ngoại tự động bật đèn - mat hong ngoai tu dong bat den

Comment

Nguyên văn bởi dandientu90 Xem bài viết
                        Chào các bạn. Hiện Nay mình đang làm đề tài về đóng mở cửa tự động dùng cảm biến, mà ko biết dùng loại nào. Các bạn chỉ giúp mình với (giá cả cũng mềm chút các bạn nhá, sv mà)
                        Dùng loại cảm biến quang ADS đóng mở cửa tự động bạn ah, loại này là chuyên dụng dùng để phát hiện vật tới gần cửa. Nếu ko thì dùng loại cảm biến quang bình thường loại rẻ thì khoảng hơn 100k thôi.
                        Mua bán thiết bị điện công nghiệp tại Hà Nội, toàn quốc.
                        http://diencongnghiep360.com/
                        http://tudienhathe.vn/

Comment

Cảm ơm bạn. mình đã xem cảm biến quang ADS. nhận thấy giá nó ko mềm chút nào. bạn có nhắc đến cảm biến thường:bạn có thể nói rõ hơn về loại cảm biến này ko. đặc biệt là thông số của nó và địa điểm mua được. Mình đang làm mô hình đóng mở cửa tự động.

Comment

Cảm ơn các bạn. Mình đã tìm được con cảm biến dành cho mô hình rùi. thank

Comment

sử dụng cảm biến j vậy?

Comment

Về tác giả

Collapse

anhductam Tìm hiểu thêm về anhductam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X