Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hệ thống CENTUM CS3000

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

mấy file anh up lên dung font gì vậy, máy em bị lỗi font

Comment

Có ai biết back up và restore project của Centum CS3000 hoặc Centum VP không?
      |

Comment

Nguyên văn bởi minoan Xem bài viết
        Có ai biết back up và restore project của Centum CS3000 hoặc Centum VP không?
        Lau lam roi moi vao dien dan nay,ban muon backup va restore CS300 or CentumVP thi cung k qua kho, ban cho minh hoi ban dang lam cho cty nao duoc k?

Comment

Hi các anh trong Group. Cho em hỏi có anh nào còn file cài đặt của CS3000 cho em xin với ạ?
          Em xin cảm ơn rất nhiều ạ.

Comment

Nguyên văn bởi nhosao Xem bài viết
            Tất cả link vẫn down dc bình thường mà các bác.
            Em k phải là dân điện tử, chỉ là người làm việc với hệ thống điều khiển (Operater)
            Có ai có thể cho e biết cách chỉnh các thông số PID trong tunning để các Control valve đáp ứng tốt theo chế độ Auto và Cascade k?
            xin cảm ơn
            Anh còn file cài CS3000 không ạ? có thể reup cho em xin với được không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ.

Comment

Nguyên văn bởi danhtdh34 Xem bài viết

Anh còn file cài CS3000 không ạ? có thể reup cho em xin với được không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ.
              Hiện tại trên máy mình k còn phần mềm này, nhưng mình kiểm tra các link ở trang 2 của topic này vẫn còn download được đó bạn

Comment

Về tác giả

Collapse

ATYLA Tìm hiểu thêm về ATYLA

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X