Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lỗi Runtime trong Wincc... pro nào giúp e với!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi Runtime trong Wincc... pro nào giúp e với!

Click image for larger version

Name:	loi runtime.jpg
Views:	1
Size:	100.6 KB
ID:	1413354
    hic, không hiểu tại sao nữa. e cài Wincc trên 2 máy rồi đều như thế này. Ai biết lỗi này giúp e với.!
    help
    mọi thứ đều bình thường cho đến khi chạy runtime thì không có gì hết, chỉ toàn 1 màu tro ảm đạm
    mọi người giúp e với, tks all verymuch!

Bạn có chọn Start picture đúng như picture bạn đang vẽ không? Để độ phân giải của start picture là bao nhiêu? Bạn đặt thêm chế độ Slider và Full screen khi chạy Runtime xem có khác gì ko.

Comment

Nguyên văn bởi vinken Xem bài viết
      Bạn có chọn Start picture đúng như picture bạn đang vẽ không? Để độ phân giải của start picture là bao nhiêu? Bạn đặt thêm chế độ Slider và Full screen khi chạy Runtime xem có khác gì ko.
      hì, e tìm ra nguyên nhân rồi. tại e ko để file grap trong thư mục GraCS. cái file ***.pdl ấy
      tks a vinken nha!

Comment

lỗi runtime

tình hình là máy em khi chạy runtime thì bị như thế này. có anh em nào chỉ giúp em với không. thank nhiều
        nếu là lỗi do c rack thì xin cho mình hỏi khi c rack ra nhìu key thì mình dùng cái nào. mình đã thay đổi khá nhiều cái nhưng chưa được
        Attached Files

Comment

Dùng EKB, vào chỉ mục WinCC chọn mỗi một key cho mỗi chức năng, không nên chọn tất cả nhé

Comment

mình cũng bị lỗ ny nè hĩ

Comment

các bác pro cho em hỏi. khi tạo giao diện trong graphic xong em active cho nó chạy runtime nhưng khi ra màn hình runtime ko có những biểu tượng m đã tạo. màn hình runtime chỉ có 1 màu nâu background . cảm ơn các pro trợ giúp

Comment

Về tác giả

Collapse

ngocnamdhgt Tìm hiểu thêm về ngocnamdhgt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X